Về bờ - cảm ơn cao thủ phan bảo vì dàn đề bất bại | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ cảm ơn cao thủ phan bảo vì dàn đề bất bại

Cám ơn ae vẫn giữ logo của maica, chúc ae đã về bờ an toàn.
Logo của maica là 1 thời để nhớ!!!!!
Mặc dù đã lâu nhưng trong trí nhớ .. MaiCa cũng Vân là một thần tượng đáng nhớ một thời.. chúc maica luôn luôn vững phong độ để đưa anh em vào bờ

dàn có ưu điểm gì mà bạn bảo bất bại khi bạn bảo nó gãy tới 10 kì ko ra? chơi đều tiền thì ko có lãi đâu nhé. Bạn có lòng thì chia sẻ rõ hơn cho ae xa bờ nhé. Thanks.
nó khác nhau ở pp chơi thôi, bạn có thể dùng dàn cố định 1469 0549 ... để chơi, mình nghĩ nó cũng tương tự!

Chơi dàn lotobet của bác phanbao ạ anh.pp như nào thế anh.anh cho em xin pp với ạ

Rất mừng cho em. Em thành công là em đã đi đúng phương pháp như tôi đã chia sẻ và đã kiểm soát rất tốt bản thân
Rất mong được anh chỉ dẫn chia sẻ dìu dắt cho em được về bờ với con số vốn ít ỏi 5 triệu sau khi đã ra đảo quá xa bờ rồi anh ơi.

NHIỀU AE XA BỜ NHƯ E ĐANG RẤT MONG BÁC CS CÁCH CHƠI Ạ!

dàn có ưu điểm gì mà bạn bảo bất bại khi bạn bảo nó gãy tới 10 kì ko ra? chơi đều tiền thì ko có lãi đâu nhé. Bạn có lòng thì chia sẻ rõ hơn cho ae xa bờ nhé. Thanks.
nó khác nhau ở pp chơi thôi, bạn có thể dùng dàn cố định 1469 0549 ... để chơi, mình nghĩ nó cũng tương tự!
đó chính là cách mà mình học được theo phương pháp chơi và cách đi tiền của huyên thoại PHANBAO.. Chính vì thé tai sao mình gọi nó là Bất Bại

đó chính là cách mà mình học được theo phương pháp chơi và cách đi tiền của huyên thoại PHANBAO.. Chính vì thé tai sao mình gọi nó là Bất Bại
chịu, khó lắm bạn ơi

Btlo 00 stlo 01.04
Nuôi có 6.lot 1
Kết.606.616.676.696.686.
Lót nhẹ.171.181.191.101