Về bờ - Cảm ơn cao thủ Phan Bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn cao thủ Phan Bảo

binhphutho

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
85
Điểm
118
Xu
10,000Xu
Mình vào diễn đàn cũng mấy tháng rồi.cũng theo dõi hàng ngày và chơi.nhưng do mình ko kìm lòng và suy nghĩ nghiên cứu kĩ nên vẫn bị thua trong tết
Và mình đã theo dõi phân tích và lắng nghe cách vào tiền của các cao thủ.chủ tịch.và lòng tham đã giảm bớt.ko nên ăn vội vàng.nên cũng gỡ lại dc chút
Và mình cũng theo dõi dàn hậu.trung.tam.của a Phan Bảo.mình kiếm thêm sau giờ quay số và những lúc rảnh rỗi .cũng rất ok.
Tuy mình vẫn còn nợ ít nữa nhưng mình gỡ lại dc 70% rồi
Cảm ơn và chúc sk các thành viên diễn đàn.
=> Xem thêm những tâm sự từ những thành viên khác Người về bờ tại đây!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Mình vào diễn đàn cũng mấy tháng rồi.cũng theo dõi hàng ngày và chơi.nhưng do mình ko kìm lòng và suy nghĩ nghiên cứu kĩ nên vẫn bị thua trong tết
Và mình đã theo dõi phân tích và lắng nghe cách vào tiền của các cao thủ.chủ tịch.và lòng tham đã giảm bớt.ko nên ăn vội vàng.nên cũng gỡ lại dc chút
Và mình cũng theo dõi dàn hậu.trung.tam.của a Phan Bảo.mình kiếm thêm sau giờ quay số và những lúc rảnh rỗi .cũng rất ok.
Tuy mình vẫn còn nợ ít nữa nhưng mình gỡ lại dc 70% rồi
Cảm ơn và chúc sk các thành viên diễn đàn
Chúc mừng ct chỉ cần bình tĩnh k nóng vội theo a bảo kiểu j cũng về đc đến bờ , chúc ct mm

Cuộc đời đang u tối theo a bảo là tươi sáng liền

Hn kiểu j cũng húp full 3 miền cho coi , sắp về bờ r mn ơi

May dđ có a BẢO chiến tiếp MB hí hí

E cảm ơn a Bảo vì đã giúp đỡ mn về bờ ạ

Cứ gần đến h quay là hồi hộp húp full là đi cano vào bờ luôn k nói nh`

Chúc ae nào đang theo ct Bảo sẽ sớm về bờ

Pham bảo cố gắng cho anh em vào bờ cảm ơn pham bảo nhiều