Về bờ - Cảm ơn chủ tịch Giông Bão | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn chủ tịch Giông Bão

PHAHUNG91

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
192
Điểm
286
Xu
10,000Xu
Em cảm ơn chủ tịch giong bảo đã xây dựng được một dan đề 192so.cho aec về bờ em đã chính thức vê bờ rồi no đến 800tr em chúc anh giông bão luôn luôn sức khỏe và thành công trong cuộc việc phát tài phát lộc an khang thịnh vượng

Em cảm ơn chủ tịch giong bảo đã xây dựng được một dan đề 192so.cho aec về bờ em đã chính thức vê bờ rồi no đến 800tr em chúc anh giông bão luôn luôn sức khỏe và thành công trong cuộc việc phát tài phát lộc an khang thịnh vượng
E chuc mung bac

Chúc mừng người ae

Chia sẻ cách chơi và hình ảnh bác kiếm dc đi, 800tr ko đơn giản đâu
Người ae thông cảm mình ko có thời gian đâu bạn. Với lại người ae phải có vốn để đánh một bộ môn này thôi chứ ko đánh gì thêm bạn nhé. Chứ chơi nhiều môn loạn số lắm

Úp đơn ăn 800m cho ae chiêm ngưỡng với b
Mình chơi nuôi dan đề 192s nuôi từ đầu năm đến giờ. Mình đã về bờ rồi bạn ạk. Chứ không phải mình đánh 1 hôm đâu nha bạn. Còn lô đề mình chỉ chơi đề nuôi thôi chứ mình ko bất cứ chơi gì thêm đâu bạn

Mình chơi nuôi dan đề 192s nuôi từ đầu năm đến giờ. Mình đã về bờ rồi bạn ạk. Chứ không phải mình đánh 1 hôm đâu nha bạn. Còn lô đề mình chỉ chơi đề nuôi thôi chứ mình ko bất cứ chơi gì thêm đâu bạn
Tưởng b ăn phát dk 800m 1 hôm thì muốn xem cách chơi kiểu ì chứ tính từ trước thì b quá đỏ

Bác nuôi tuần ăn 1 lần nghỉ chờ tuần sau ah hay ăn rồi lại về mức 1

Bác nuôi tuần ăn 1 lần nghỉ chờ tuần sau ah hay ăn rồi lại về mức 1
Mình nuôi cả tuần luôn bạn ăn được vẫn quay lại mức 1.Vì mình vào to hơn chút tuần trước mình ăn 4 hôm liên tục mới vào bờ đó bạn. Bạn đánh đúng tỷ lệ là sẽ về bờ chứ đừng chơi lô và gì hết cứ chơi dan 192s cho nhẹ đầu bạn ak

Tưởng b ăn phát dk 800m 1 hôm thì muốn xem cách chơi kiểu ì chứ tính từ trước thì b quá đỏ
Mình chơi nuôi dan đề 192s thôi bạn ơi. Có đâu chơi 1 phát mà ăn được 800tr được bạn ơi. Mình đi đúng chỉ tiêu là về bờ thôi bạn. Mình chỉ chơi dan 192s thôi ko chơi gì thêm đâu bạn ơi

Đúng là dàn 192s của ct giông bão từ tết đến giờ nổ gê thật.bạn nào mạnh tay vốn to từ đầu năm đến giờ cũng kiếm được kha khá rồi thật.n bạn nói từ đầu năm đến giờ bạn trả đc hết số nợ 800tr thì mức tiền bạn vào ngày đầu cũng to đấy . chúc mừng bạn nhé

Anh ib giúp em với