Về bờ - Cảm ơn chủ tịch Giông Bão | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn chủ tịch Giông Bão

192 số mà vốn lớn thì cũng hoàn toàn có thể về bờ dc quan trọng là vốn phải mạnh

Nói thật là mấy cái bài về bờ, trả nợ toàn mấy trăm triệu với tiền tỷ. Nhưng chia sẻ toàn thấy mấy ông binh nhì, chả bao giờ thấy hoạt động gì trên diễn đàn.
Sau khi chia sẻ về bờ xong thì mất hút luôn, hoang mang thực sự.

Nói thật là mấy cái bài về bờ, trả nợ toàn mấy trăm triệu với tiền tỷ. Nhưng chia sẻ toàn thấy mấy ông binh nhì, chả bao giờ thấy hoạt động gì trên diễn đàn.
kệ đi ông. ae lính cũ nhìn phát biết ý mà

Chuẩn đấy bác

Mình nuôi cả tuần luôn bạn ăn được vẫn quay lại mức 1.Vì mình vào to hơn chút tuần trước mình ăn 4 hôm liên tục mới vào bờ đó bạn. Bạn đánh đúng tỷ lệ là sẽ về bờ chứ đừng chơi lô và gì hết cứ chơi dan 192s cho nhẹ đầu bạn ak
Hướng dẫn mình chơi dàn 192s với thua tha quá

XIN CHIA SẺ DÀN CỦA CAO THỦ GIÔNG BÃO VỚI 4 BỘ ĐỀ : 03,13,04,14 TỔNG HỢP 32 SỐ ANH EM CÓ THỂ ĐÁNH 2D VÀ NUÔI TỪ THỨ 2 ĐẾN THỨ 5 ( NỔ 100%) MÌNH ĐÃ TEST TỪ THÁNG 01/2022 ĐẾN HÔM NAY 28/5
VÀ DÀN 3D 192 SỐ THÌ MÌNH CẢI BIÊN THÀNH DÀN 3D 256 SỐ NUÔI CHO CHẮC TAY , BỘ 03,04,13,14 MÌNH GHÉP CÀNG 23456890 NUÔI MẮC KHUNG 4 NGÀY PHẢI NỔ. ( T2 ĐẾN THỨ 5)
CÒN TỈ LỆ ĐI TIỀN TÙY THUỘC VÀO TÀI CHÍNH MỖI NGƯỜI, AI VỐN TO THÌ ĐÁNH TO, VỐN NHỎ THÌ ĐÁNH NHỎ CÒN THEO Ý MÌNH ĐI TỈ LỆ NHƯ SAU
DÀN 2D : 1 - 1 - 2 -5
DÀN 3D : 1 - 1 - 2 -4
CHÚC AE MAY MẮN

đây là ảnh mình thống kê từ tháng 2 anh em xem qua nhá

Em cảm ơn chủ tịch giong bảo đã xây dựng được một dan đề 192so.cho aec về bờ em đã chính thức vê bờ rồi no đến 800tr em chúc anh giông bão luôn luôn sức khỏe và thành công trong cuộc việc phát tài phát lộc an khang thịnh vượng

Em cảm ơn chủ tịch giong bảo đã xây dựng được một dan đề 192so.cho aec về bờ em đã chính thức vê bờ rồi no đến 800tr em chúc anh giông bão luôn luôn sức khỏe và thành công trong cuộc việc phát tài phát lộc an khang thịnh vượng
Bác cho e xin dàn 192s với ạ

ai đi dàn 192s ko lót 2d từ đầu tuần trước tay nay bay hơi kinh đấy

XIN CHIA SẺ DÀN CỦA CAO THỦ GIÔNG BÃO VỚI 4 BỘ ĐỀ : 03,13,04,14 TỔNG HỢP 32 SỐ ANH EM CÓ THỂ ĐÁNH 2D VÀ NUÔI TỪ THỨ 2 ĐẾN THỨ 5 ( NỔ 100%) MÌNH ĐÃ TEST TỪ THÁNG 01/2022 ĐẾN HÔM NAY 28/5
VÀ DÀN 3D 192 SỐ THÌ MÌNH CẢI BIÊN THÀNH DÀN 3D 256 SỐ NUÔI CHO CHẮC TAY , BỘ 03,04,13,14 MÌNH GHÉP CÀNG 23456890 NUÔI MẮC KHUNG 4 NGÀY PHẢI NỔ. ( T2 ĐẾN THỨ 5)
CÒN TỈ LỆ ĐI TIỀN TÙY THUỘC VÀO TÀI CHÍNH MỖI NGƯỜI, AI VỐN TO THÌ ĐÁNH TO, VỐN NHỎ THÌ ĐÁNH NHỎ CÒN THEO Ý MÌNH ĐI TỈ LỆ NHƯ SAU
DÀN 2D : 1 - 1 - 2 -5
DÀN 3D : 1 - 1 - 2 -4
CHÚC AE MAY MẮN
Tuần từ 13-6 đến 19-6 toạch ko gì là 100% bạn nhé bạn nói mắc khung 4 ngày phải nổ