Về bờ - Cảm ơn chủ tịch Người qua đường | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn chủ tịch Người qua đường

• Thread starter HUNG0909
  • Ngày gửi
H

HUNG0909

Guest
@NguoiQuaDuong chốt miền nam đẳng cấp quá anh ơi . thông đến 5 ngày cả lô cả đề rồi , MN dễ chơi dễ trúng chỉ theo số bác chờ giờ tiền về tài khoản mấy hôm nay rồi , cảm ơn bác nhiều , thôi thì miền bắc k duyên quay miền nam chơi tạm vậy , a e nào k có duyên miền bắc thì quay miền nam thử chơi xem , cứ chỗ nào kiếm được là nhào vô a e à

Đúng k thuận lô đề miền bắc , thì chơi miền nam cũng ok

Bác ấy chốt quá ook anh em à

@NguoiQuaDuong chốt miền nam đẳng cấp quá anh ơi . thông đến 5 ngày cả lô cả đề rồi , MN dễ chơi dễ trúng chỉ theo số bác chờ giờ tiền về tài khoản mấy hôm nay rồi , cảm ơn bác nhiều , thôi thì miền bắc k duyên quay miền nam chơi tạm vậy , a e nào k có duyên miền bắc thì quay miền nam thử chơi xem , cứ chỗ nào kiếm được là nhào vô a e à
Bác vào tiển theo ct ntn bác ơi

Cám ơn chủ tịch người qua đường mấy hôm nay ăn đài miền nam ngon, miền bắc đang đen chuyển sang miền nam

Ae ơi 4 hôm nay theo thống tương NIEM TIN 678 CHUẨN V9 CÙNG NAY MÌNH CŨNG KIẾM ĐƯỢC CHÚT ÍT XIN CHÂN THÀNH CẢM THÔNG TƯỚNG CHUC ĐẠI GIA ĐÌNH THỐNG TƯƠNG KHẺO MẠNH HẠNH PHÚC

Cảm ơn CT rất nhiều luôn là người mình hâm mộ