Về bờ - Cảm ơn chủ tịch @phanbao | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn chủ tịch @phanbao

• Thread starter thanhhieu
  • Ngày gửi
T

thanhhieu

Guest
74473

Cảm ơn chủ tịch @PHANBAO khu vực giải nhất , nay chúc mừng chủ tịch ăn tt giải 7 và dàn giải 7 , E cứ tưởng đã vụt mất chiến thắng ngay rồi cơ , đánh nhầm sang đề đuôi mà may mắn vẫn ăn , được con 30 của chủ tịch , và kiếm được con lô . Ngày kiếm được hơn 2 đồng , cảm ơn chủ tịch . Khu vực giải nhất chủ tịch mãi là 1 niềm tin , 1 ánh sáng soi đường cho e cũng như bao nhiêu anh em , cảm ơn chủ tịch nhiều , em có lúa rồi đây . Chúc chủ tịch thật nhiều sức khỏe .

Đính kèm

View attachment 74473
Cảm ơn chủ tịch @PHANBAO khu vực giải nhất , nay chúc mừng chủ tịch ăn tt giải 7 và dàn giải 7 , E cứ tưởng đã vụt mất chiến thắng ngay rồi cơ , đánh nhầm sang đề đuôi mà may mắn vẫn ăn , được con 30 của chủ tịch , và kiếm được con lô . Ngày kiếm được hơn 2 đồng , cảm ơn chủ tịch . Khu vực giải nhất chủ tịch mãi là 1 niềm tin , 1 ánh sáng soi đường cho e cũng như bao nhiêu anh em , cảm ơn chủ tịch nhiều , em có lúa rồi đây . Chúc chủ tịch thật nhiều sức khỏe .
Thế là cũng may mắn rồi , chúc mừng người anh em rr quá hơn 2 đồng

Chủ tịch @PHANBAO bắt G1 thì khỏi bàn luôn , có tiếng trên diễn đàn luôn rồi bạn

@PHANBAO mong bác giữ phong độ tốt kéo anh em về bờ , gần tết rồi mong bác luôn giữ phong độ đưa nhiều anh em về bờ

74784

Hôm nay theo bác @PHANBAO cũng nhặn nhạnh được thêm tí lúa giải nhất đây

Theo chủ tịch @PHANBAO đúng là có cái mà ăn , mong bác luôn giữ phong độ tốt để anh em được nhờ cảm ơn bác

Luôn vững tin theo chủ tịch @PHANBAO mong bác luôn giữ đúng phong độ , để tết này có cái ăn ấm no

View attachment 74473
Chúc mừng người ae