Về bờ - Cảm ơn ct *** | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn ct ***

baobao

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
221
Điểm
133
Xu
10,000Xu
Mọi người ơi e chơi lô đề nợ tiền tỉ. 15 ngày k quay là một nỗi sợ đối vs e, vì e k có tiền trang trải tiền lãi ngày, nên e vào dd học cách chơi lotobet, lúc đầu e cũng k biết theo ai, sau 2 ngày tìm hiểu thì e theo ct huy thông. K những có tiền đóng tiền lãi mà e còn có tiền trang trải cs. Vì vậy e viết bài này mong nhưng ai nợ nần như e thì vào nhóm chát 1 hàng số theo ct huy thông mà về bờ.
một lần nữa e xin cảm ơn ct huy thông đã nhiệt tình giúp đỡ ae,
E biết ơn a nhiều lắm

Mục này chơi trên điện thoại đc ko ? Hay phải máy tính. Mong chủ tich cùng ace chỉ giáo để cùng nhau về bờ! Cảm ơn!!!!

Bác ơi hướng dẫn e chơi 1 hàng số theo ct *** với ạ. Vd ct hô 34 big 5 thì vào làm sao để ăn 1 con là có lãi ạ. Cảm ơn bác trc nhé

Mình cũng đang muốn tìm hiểu chơi .nhưng chưa biết mong b chỉ bảo cách chơi.

Cảm ơn bạn huy thông nhé mình chưa chơi nhưng có vốn mình sẽ chơi cảm ơn bạn chia sẻ những cầu cho ae vào bờ

Mọi người ơi e chơi lô đề nợ tiền tỉ. 15 ngày k quay là một nỗi sợ đối vs e, vì e k có tiền trang trải tiền lãi ngày, nên e vào dd học cách chơi lotobet, lúc đầu e cũng k biết theo ai, sau 2 ngày tìm hiểu thì e theo ct huy thông. K những có tiền đóng tiền lãi mà e còn có tiền trang trải cs. Vì vậy e viết bài này mong nhưng ai nợ nần như e thì vào nhóm chát 1 hàng số theo ct huy thông mà về bờ.
một lần nữa e xin cảm ơn ct huy thông đã nhiệt tình giúp đỡ ae,
E biết ơn a nhiều lắm
Nhóm chát 1 hàng số ở đâu thế bạn

Chúc mừng bác. Ae mình chơi vẫn bị ham. Nên đặt ra mục tiêu hàng ngày. Lỗ lãi đến mức giới hạn là nghỉ thì mới có tiền.

Cho e sin hỏi c.t huythong89 chơi khung giờ nào các bác

Cảm ơn cao thủ ***
Em cũng theo bác dàn 3D