Về bờ - Cảm ơn ct *** | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn ct ***

Dạ. Chi có dàn 2D , cô định và ghép càng 3D : 23456789 , thôi b ơi
Qua theo dàn kiếm chút ct à :))

Mọi người ơi e chơi lô đề nợ tiền tỉ. 15 ngày k quay là một nỗi sợ đối vs e, vì e k có tiền trang trải tiền lãi ngày, nên e vào dd học cách chơi lotobet, lúc đầu e cũng k biết theo ai, sau 2 ngày tìm hiểu thì e theo ct huy thông. K những có tiền đóng tiền lãi mà e còn có tiền trang trải cs. Vì vậy e viết bài này mong nhưng ai nợ nần như e thì vào nhóm chát 1 hàng số theo ct huy thông mà về bờ.
một lần nữa e xin cảm ơn ct huy thông đã nhiệt tình giúp đỡ ae,
E biết ơn a nhiều lắm
Chúc mừng bạn .mình cũng đang theo hành số chủ tịch đây .sắp vào bờ rồi hì

Ae cho mình hỏi vd .ct hô 2,3 .thì mình chơi con 2,3 cả 5hàng số à.chơi = tiền hay hơn nhau..mong ae chỉ bảo

Big mới vào to tiền a ơi. Còn ko big cứ đều tiền nhau
Cảm ơn.ct .từ hôm nọ đến nay vẫn tìm hiểu môn này.nay mới hơi dõ .chắc phải vào chiến thực tế và mất ít học phí thì sẽ mhanh biết hơn.nhỉ.

Mọi người ơi e chơi lô đề nợ tiền tỉ. 15 ngày k quay là một nỗi sợ đối vs e, vì e k có tiền trang trải tiền lãi ngày, nên e vào dd học cách chơi lotobet, lúc đầu e cũng k biết theo ai, sau 2 ngày tìm hiểu thì e theo ct huy thông. K những có tiền đóng tiền lãi mà e còn có tiền trang trải cs. Vì vậy e viết bài này mong nhưng ai nợ nần như e thì vào nhóm chát 1 hàng số theo ct huy thông mà về bờ.
một lần nữa e xin cảm ơn ct huy thông đã nhiệt tình giúp đỡ ae,
E biết ơn a nhiều lắm
Theo chỗ nào vậy bạn.mình cũng đang bê bết mà chưa tìm đc chỗ nào để theo