Về bờ - Cảm ơn ct,người qua đường và phan bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn ct,người qua đường và phan bảo

DOANTHUONB

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
45
Điểm
226
Xu
10,000Xu
Cảm ơn ct qua đường phan bảo giông bão ,lời cảm ơn các ct,trên diễn đàn,gmsh,đã giúp các ae vào bờ,chúc tâp đoàn gmsh,và các cao thủ tốp,1 và tôt,2 manh khỏe và tràn đầy lăng lương giúp đỡ ae

Được cái 2 chủ tịch phong độ chốt khá ổn định , cứ để ý các chủ tịch này chốt kiểu gì đã ăn cứ phải ăn thông .

Mong các chủ tịch luôn giữ phong độ nhất là chủ tịch @PHANBAO luôn bám theo chủ tịch kiếm cơm

Cả 2 cao thủ đều có bà hướng dẫn và cầu kèo chia sẻ khá là có tâm

Cảm ơn ct qua đường phan bảo giông bão ,lời cảm ơn các ct,trên diễn đàn,gmsh,đã giúp các ae vào bờ,chúc tâp đoàn gmsh,và các cao thủ tốp,1 và tôt,2 manh khỏe và tràn đầy lăng lương giúp đỡ ae
Chúc mừng bác , cảm ơn 2 cao thủ luôn tận tâm với anh em

Quá mừng chủ top . Giờ theo cao thủ @Nguoiquaduong và chủ tịch @PHANBAO đều khá là ổn chúc các bác rr

Bám theo cách chơi và pp chơi ổn định theo 2 cao thủ

Tập đoàn gmsh tạo ra 1 sân chơi hoàn hảo cùng các cao thủ có tâm , chúc cho các cao thủ luôn có phong độ ổn định chèo lái anh em bám biên về bờ , cảm ơn chủ tịch @PHANBAO@Nguoiquaduong 2 chủ tịch rất tâm huyết

Chúc mừng người anh em

Chúc mừng thanh niên

Phong độ của 2 chủ tịch này , đang nên quá cao , chúc mừng bác , Chúc cho 2 cao thủ luôn giữ được phong độ cao