Về bờ - Cảm ơn ct niemtin678 | Page 20 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn ct niemtin678

kể cũng buồn , trước vẫn theo dõi và theo ct , sau 1 thời gian bận công việc không vào diễn đàn thì ko thấy ct chốt ở đâu nữa . cứ đi tìm tưởng ct đổi tên sau với biết bị chặn . chán thật

Các bác chia sẻ cho e pp xiên VV HT BN PH của bác nt678 với, e vào sau chưa hiểu pp này

Xin cam on ct Niem tin da dua em ve bo ko the dien ta duoc Niem vui cua em 191 an ca lo lan 3 canh xin cam on chi rat nhieu xin cam on tat ca tdgmsh

Xin cam on ct Niem tin da dua em ve bo ko the dien ta duoc Niem vui cua em 191 an ca lo lan 3 canh xin cam on chi rat nhieu xin cam on tat ca tdgmsh
Nhọ thật, mình mới đc @NIEMTIN678 cho xem bài đăng trên tường của em ấy. Ngày nào cũng theo nhưng ko hiểu do mình chưa nắm đc pp hay ko có duyên vs em ấy mà ngày nào cũng chén còn mình thì ngày nào cũng chết. Hôm thì ko đánh 3d, hôm thì ko biết lộn mà mất ăn 4d. Ngu thật, trong khi ngày nào em ấy cũng rực rỡ. Chưa đc @NIEMTIN678 cho bình luận trên tường nên chỉ biết like và cảm ơn em ấy ở đây thôi, mặc dù chưa chén đc, nhưng đó là do mình chứ @NIEMTIN678 thì quá là đỉnh.

Chốt có ăn đâu mà tính gần được 100 ngày???
chị ơi e có làm gì sai hay có lỗi với chị đâu sao chị lại trặn e vậy vừa chúc chiều hôm nay e vẫn xem được bài chốt của chị mà bây giờ e tìm hoài ko thấy mong chị đừng trặn e ạ e xin trân thành cảm ơn ạ

Do ct bị nhiều người gạch đá ghen tị quá nên phải khoá bình luận k vào cảm ơn ct hàng ngày được
chị ơi e nó làm gì sai với chị đâu ạ sao chị lại trặn e ạ chị làm ơn mở cho e xem với ạ e là thành viên mới trưa hiểu biết nhiều mong chị bỏ qua cho e ạ