Về bờ - Cảm ơn ct niemtin678 | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn ct niemtin678

chọn 1 dàn chơi thôi ae.. dàn 21s.. chỉ cần ăn 1 lần thì nghỉ...ko tham.. kể cả tuần nổ 4 - 5 lần.. bạn test cẩn thận hãy nhập cuộc... 21s là mình tổng hợp toàn bộ các dàn + cầu + bạc nhớ và các cao thủ DIỄN ĐÀN này nhé bạn
CT cho mình hỏi, giàn này nuôi xuyên năm tháng hay giàn động theo tuần? Cảm ơn CT!

CT cho mình hỏi, giàn này nuôi xuyên năm tháng hay giàn động theo tuần? Cảm ơn CT!
Mình mới test năm nay..thông cả covid bạn ơi.bạn test thử năm trước có thông ko..Mình bận quá ko đủ thời gian test nó..chúc bạn may mắn

Mình mới test năm nay..thông cả covid bạn ơi.bạn test thử năm trước có thông ko..Mình bận quá ko đủ thời gian test nó..chúc bạn may mắn
Cảm ơn CT. Rất mong CT chia sẻ thêm nhiều cầu kèo cho anh em tham khảo nhé!

đề ve mẹ roi mới dua lên tham khảo nếu đề ra roi ai chẳng luận ra đề đúng là dàn này của niềm tin chot truoc h quay nhưng vấn đề là niềm tin k chỉ chốt đúng 1dan này thử ? truoc h quay bạn có chọn đúng dàn này để chơi k?
Sạo lại vẫn có những thành phần óc đất như thế này nhỉ đề nghị BQT khóa Nick lại , ai vào diễn đàn đều có quyền như nhau tại Sao NiemTin678 không có quyền chia sẻ để mọi người tham khảo , ngu si thì đừng lên tiếng trì chích hay có quyền cấm người khác Lên số , thế mày vào đây tham khảo số hay đi gây sự chia bè kéo cánh chém gió để sĩ hão , đáng nhẽ ra chị đây không lên tiếng làm gì đaau nhưng thấy bức xúc cho em gái NiemTin678 quá , cái loại không bằng đàn bà

ko phải là chắc trúng hay không chăc chúng
nhưng cái thái độ ăn không nói có nghe nó chối tai lắm,mồm kêu đánh it số xong lại kêu húp dàn nuôi 10 18 21 số tuần thì bó tay
lô thì nót lộn toé loe ra trúng cũng khong có lãi
Đầu óc như này thì bó tau không khai thông được tốt nhất bỏ lô đề Đi mà làm người , hôm nay em bé NiemTin678 người ta nhỏ tuổi tư duy não tốt giúp được bao anh em theo ăn ngập đầu đấy mở óc ra mà thông não vào đây là để tham khảo số chứ không phải chia bè kết phái để chém gió lên cấp đâu,

Đầu óc như này thì bó tau không khai thông được tốt nhất bỏ lô đề Đi mà làm người , hôm nay em bé NiemTin678 người ta nhỏ tuổi tư duy não tốt giúp được bao anh em theo ăn ngập đầu đấy mở óc ra mà thông não vào đây là để tham khảo số chứ không phải chia bè kết phái để chém gió lên cấp đâu,
lại dc bay nich rui nhe

đề ve mẹ roi mới dua lên tham khảo nếu đề ra roi ai chẳng luận ra đề đúng là dàn này của niềm tin chot truoc h quay nhưng vấn đề là niềm tin k chỉ chốt đúng 1dan này thử ? truoc h quay bạn có chọn đúng dàn này để chơi k?
hnay đề bệt 88 nữa thì lại báo húp dàn 10 số anh em ah
hoạc đề ra 87 lại ăn dàn 18 số hú hú ?

Sạo lại vẫn có những thành phần óc đất như thế này nhỉ đề nghị BQT khóa Nick lại , ai vào diễn đàn đều có quyền như nhau tại Sao NiemTin678 không có quyền chia sẻ để mọi người tham khảo , ngu si thì đừng lên tiếng trì chích hay có quyền cấm người khác Lên số , thế mày vào đây tham khảo số hay đi gây sự chia bè kéo cánh chém gió để sĩ hão , đáng nhẽ ra chị đây không lên tiếng làm gì đaau nhưng thấy bức xúc cho em gái NiemTin678 quá , cái loại không bằng đàn bà
Tôi đã theo số của Nieemtin678 tôi đã chụp lại bát chốt trước giờ quay nhé, chứ không phải số quay rồi mới đưa lên đâu, diễn đàn này đâu có thành phần bán số mà ae cứ cào phím nói này nọ. Tôi tin tưởng Niềm tin 678

05/01/2021
1.
Đ.T.C.X
BTL 76 STL 83 96
ĐB 8S : 11 16 18 26 32 46 76 81
2. Đ.P.B.B
C1 8019 C2 8026 C3 8071 C4 8089 C5 8079
VV HT BN PH : 83 85 89 71 26 66 NGÀY HÔM NAY CỦA BẠN NIEMTIN678 ĐÓ BẠN, THAM KHẢO ĐI
Tiếc quá, nay mình cũng ko tìm đc bài của @NIEMTIN678 nên ko theo đc, nhg mình tin bạn ấy ! Mong bạn ấy đừng chặn mình để mình cũng vào xem đc bài ??

[/Q
hnay đề bệt 88 nữa thì lại báo húp dàn 10 số anh em ah
hoạc đề ra 87 lại ăn dàn 18 số hú hú ?
minh nuoi dan 18s cua niem tin van an deu day thoi .sao cu phai noi nhu vay lam buon long nguoi khac vay ban. k biet soi cau thi im cai mieng di khoi anh huong nguoi khac nhe. buon.

Có một vấn đề chuẩn ở đây..giống tụi bán số..chuyên đi phá đám chọc ngoáy, gây sự chứ ý dễ bề hành sự..Bỏ ngoài tai thành phần này cho nhẹ nhàng đi bạn..Cuối cùng cũng lòi đuôi chuột ra tất thôi

Làm vậy khác gì mình đi ăn cắp số chị ấy bạn. cầu kèo chị ấy bỏ chất xám ra đăng lên số chị ấy cũng lên tại sao lại ko thấy đc chị ấy cũng đã chỉ phuong pháp chơi cùng cách vào tiền mỗi ngày vậy các bạn nói ko thấy là ko thấy cái gì.... hay các bạn chỉ lướt qua mà ko để ý từng câu từng chữ chị ấy nói còn nếu như các bạn ko thấy số ko thấy cầu kèo thì trên diễn đàn có tất cả 17 cao thủ + chủ tịch chọn 1 ng các bạn mún theo nhé chúc các bạn may mắn
Mình thì rất thích niemtin và ngưỡng mộ bạn ấy. Trước mình ko có biết về môn này nhưng vì cần một số tiền lớn để lo cho mẹ bị K phổi lên mình cũng tìm hiểu và tham gia diễn đàn. Ngày ngày theo dõi các chủ tịch và ban niềm tin chốt số, mình thấy rất cảm ơn diễn đàn và các cao thủ. Vì vào diễn đàn được hơn tháng mình đã trả được 1 phần 3 số nợ. Mình theo chị niềm tin mấy hôm nay ăn liên tục cả đề lẫn lô. Mà ko hiểu lý do gì mọi người ko thấy và nói có phần rất gay gắt. Chị ấy đã bỏ thời gian và chất xám để giúp mọi người nếu ko cảm ơn đc vui lòng bớt cay đắng lại cho bớt khẩu nghiệp. Còn tất nhiên 365 ngày cũng phải có hôm ăn hôm trượt. Kiểu đâu cứ trúng thì hoan hô, ko trúng thì quay ra nói này nói nọ. Người khác đọc cũng thấy ngán thay cho các anh hùng bàn phím.

trong hồ sơ cá nhân của e ý.. bạn chọn tên rồi chọn theo dõi coi sao
Mọi hôm em cũng hay vào nhặt lô của bạn ấy ghép xiên lắm anh. Mà mấy hôm nay vào chả thấy gì luôn. Các bài viết ẩn hết. Bấm vào chỉ thấy nhảy qua tường người khác là anh sao nhỉ? ???

Chào anh, Chuc a ngày moi am ap, vui vẻ anh nhé.
Mai a xem đc bat chốt Niemtin678 a cho em qua tuong bên anh em xem voi nhé. Thật sự rất ngưỡng mộ va đg cầu của Nt678. Cảm on anh.