Về bờ - Cảm ơn ct niemtin678 | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn ct niemtin678

05/01/2021
1.
Đ.T.C.X
BTL 76 STL 83 96
ĐB 8S : 11 16 18 26 32 46 76 81
2. Đ.P.B.B
C1 8019 C2 8026 C3 8071 C4 8089 C5 8079
VV HT BN PH : 83 85 89 71 26 66 NGÀY HÔM NAY CỦA BẠN NIEMTIN678 ĐÓ BẠN, THAM KHẢO ĐI
Cám ơn chị nhiều hổm nay em theo chị cả lô và đề

Mong rằng mn sau này nên cẩn trọng lời nói của chính mình.. đừng tách riêng 2 từ con và người nhé..Hãy cùng nhau đóng góp.. cùng nhau cs những thiện lành.. Chúc cả nhà luôn đoàn kết

Bạn nientin678 ơi sao hôm nay mình không tham khảo được câu lô của bạn được nhỉ

Mình có gây war gì đâu mà cũng bị chặn nhỉ?

05/01/2021
1.
Đ.T.C.X
BTL 76 STL 83 96
ĐB 8S : 11 16 18 26 32 46 76 81
2. Đ.P.B.B
C1 8019 C2 8026 C3 8071 C4 8089 C5 8079
VV HT BN PH : 83 85 89 71 26 66 NGÀY HÔM NAY CỦA BẠN NIEMTIN678 ĐÓ BẠN, THAM KHẢO ĐI
đề ve mẹ roi mới dua lên tham khảo nếu đề ra roi ai chẳng luận ra đề đúng là dàn này của niềm tin chot truoc h quay nhưng vấn đề là niềm tin k chỉ chốt đúng 1dan này thử ? truoc h quay bạn có chọn đúng dàn này để chơi k?

CÁC THÁNH CHỬI NGU NGỐC, CÁI TAY VÀ CÁI MỒM NHANH HƠN CÁI ĐẦU MỞ TO CON NGƯƠI RA RỒI LẤY KÍNH LÚP MÀ SOI CHO KỸ.
CON NGƯỜI KHÔN NGOAN LUÔN PHẢI XUY NGHĨ KỸ LƯỠNG VÀ KIỂM CHỨNG THỜI GIAN, CÓ CƠ SỞ TẤT CẢ MỌI ĐIỀU KHI ĐÁNH GIÁ VỀ 1 NGƯỜI KHÁC.
TUNG HÔ RỒI CHỬI RỦA NGƯỜI KHÁC, NHỮNG LOẠI NÀY CHỈ XỨNG ĐÁNG LÀM CON KHÔNG CHẤP NHẬN CHO LÀM NGƯỜI NHÉ.
LÀM NGƯỜI PHẢI BIẾT ĐỒNG CẢM, CHIA SẺ, GIÚP ĐỠ LẪN NHAU NHẤT LÀ NHỮNG KHI CƠ NHỠ-HÀN VI.
CÁ NHÂN TÔI RẤT KHINH 1 SỐ ÍT NGƯỜI NHỎ TUỔI ĐÁNG TUỔI E CHÁU CÓ CÁCH SỐNG VÀ HÀNH XỬ THIẾU VĂN HÓA.
TRONG PHẠM VI DĐ NÀY GẦN 27,000 NGƯỜI CÓ ĐƯỢC BAO NHIÊU NGƯỜI CÓ TÂM VÀ CÓ TẦM, HỌ VÌ AI? VÌ GÌ? LỚN TUỔI CỠ TÔI THÍCH SỐNG ẢO À?
ACE ĐÃ AI MỜI HỌ ĐƯỢC ĐIẾU THUỐC HAY LY TRÀ CHƯA?
AE NÓI LÁO SẼ QUEN MIỆNG VÀ TRỞ THÀNH CÁI TẬT MÀ CÁI TẬT LÚC NÀO CŨNG LỚN HƠN CÁI TUỔI.
Ở ĐỜI NGƯỜI KHÁC SỢ MÌNH Ở CHỖ GIỎI KIẾM TIỀN, KHÔNG AI SỢ NHỮNG THẰNG KIẾM CHUYỆN.
KHÔNG CÓ NHỮNG CHỦ TỊCH, CAO THỦ, NGƯỜI BIẾT VÀ CHIA SẺ CẦU KÈO ACE THAM KHẢO BẰNG MẮT À.
TÔI KHUYÊN CHÂN THÀNH AE ÍT TUỔI HAY ĐÂM THỌC NGƯỜI KHÁC, GÂY ỨC CHẾ VÀ CHIA RẼ MẤT ĐOÀN KẾT HÃY BỎ NGAY CÁI THÓI ĐÓ ĐI MÀ HỌC LÀM NGƯỜI.
ĐÀN ÔNG PHẢI XỨNG MẶT ANH HÙNG MÀ ANH HÙNG TRÊN MỌI MẶT TRẬN, ĐỪNG ANH HÙNG BÀN PHÍM XÓ NHÀ.
86996

đề ve mẹ roi mới dua lên tham khảo nếu đề ra roi ai chẳng luận ra đề đúng là dàn này của niềm tin chot truoc h quay nhưng vấn đề là niềm tin k chỉ chốt đúng 1dan này thử ? truoc h quay bạn có chọn đúng dàn này để chơi k?
Bác nói thế là sai r nhé. Chị niemtin chốt đúng 1 tin như thế này nhé. Trước khi theo ai hãy đọc kĩ xem ngta chốt ntn rồi hãng vào tiền. Nếu ko tin thì đừng theo. Đừng nói lời cay đắng. Mình mới theo c ấy. Mình ít vốn đánh cả trên ku và ngoài. Từ 15m lên 35m bọ haha

Đúng là ếch ngồi đáy giếng .Giàn này bạn ý đưa lên từ 17h30 chắc cũng vài chục người đc ăn rồi đấy người ae chịu khó bò lên miệng giếng sẽ thấy trời đất bao la rộng lớn lắm.

Chôt giàn một chỗ thôi báo nhiêu giàn thì there hiện luôn một chỗ

Chôt giàn một chỗ thôi báo nhiêu giàn thì there hiện luôn một chỗ
Nói bạn nghe này :))) c ý đưa dàn lên cả 40 50ng chờ like và còn đầy người ăn theo mà ko like. Nguyên số người like đã thể hiện ngần ý người trông ngóng chờ đợi chị ý chốt số để theo. Ngày xưa mình cũng chẳng tin đâu. Nhưng mà đánh thử theo chị ý hôm đầu ăn xiên ngập mồm. Cứ thế theo cả btl stl và dàn đề 8.10s đều tay + xiên. Cứ đều tay có lãi. Còn bạn ko xem được thì cố gắng :)) kém công nghệ thì lên học hỏi kĩ rồi hạng phát biểu. Đừng nghĩ xấu cho ngta :)))

Nói bạn nghe này :))) c ý đưa dàn lên cả 40 50ng chờ like và còn đầy người ăn theo mà ko like. Nguyên số người like đã thể hiện ngần ý người trông ngóng chờ đợi chị ý chốt số để theo. Ngày xưa mình cũng chẳng tin đâu. Nhưng mà đánh thử theo chị ý hôm đầu ăn xiên ngập mồm. Cứ thế theo cả btl stl và dàn đề 8.10s đều tay + xiên. Cứ đều tay có lãi. Còn bạn ko xem được thì cố gắng :)) kém công nghệ thì lên học hỏi kĩ rồi hạng phát biểu. Đừng nghĩ xấu cho ngta :)))
trưa nay còn xem đc chiều nay tìm số của cao thu niemtin678 ko đc, chỉ cách tìm giùm bạn ơi

NẾU MÌNH KHÔNG NHẦM THÌ BẠN CŨNG KHÔNG ĐƯỢC BẠN NIEMTIN678 ĐÓN CHÀO ĐÂU NÊN MUỐN THAM KHẢO SỐ E RẰNG PHẢI ĐI BẰNG " ĐƯỜNG VÒNG" HƠI VẤT VẢ MỘT CHÚT HEHEHE....
Moitj suy luận ko khác con bò lười suy nghĩ.. chính từ những ng như bạn nên mn mới mất nhờ đấy