Cảm ơn diễn đàn đã tổ chức nhiều cuộc thi thật bổ ích để cho anh em giao lưu với nhau | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cảm ơn diễn đàn đã tổ chức nhiều cuộc thi thật bổ ích để cho anh em giao lưu với nhau

SONCUTE 

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
23,044
Điểm
223
Xu
50,272Xu
Chào anh em trong diễn đàn và đặc biệt cảm ơn ADMIN và các CT các CLB và cao thủ của diễn đàn nay mình lên đây cũng ko biết nói gì mà nói thật mình học văn kem nên cũng chỉ biết cảm ơn ban quản trị diễn đàn đã tổ chức những cuộc thi CT xstg để giúp được nhiều anh em về bo may mình cũng nằm trong những anh em như vậy thật lòng mình cũng chẳng biết gì nhưng lần này đi thi cũng ăn may được đồng giải nhất cho nên cũng học hỏi được nhiều kinh nghiệm từ các cao thủ trong diễn đàn rất nhiều vì vậy mình cũng mong ban quản Trị và ADMIN hay tổ chức thật nhiều cuộc thi để cho anh em được giao lưu và học hỏi kinh nghiệm đó là điều quan trọng nhất vì mình thấy trong diễn đàn còn rất nhiều anh em đang xa bờ và ko biết cách chơi . Anh em ah đây là mình tâm sự thôi để anh em hiểu chứ ko có cầu keo nào đâu vì mình cũng chẳng biết gì về câu keo mong anh em đừng gạch đá cảm ơn anh em nhiều Cuối cùng mình xin cám ơn ADMIN và ban quản Trị diễn đàn và các CT các CLB và cao thủ trong diễn đàn rất nhiều