Về bờ - CẢM ƠN DIỄN ĐÀN GMSH | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CẢM ƠN DIỄN ĐÀN GMSH

ktp3120

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
71
Điểm
246
Xu
10,000Xu
Gửi lời cảm ơn chân thành tới các ADMIN, BQT Diễn đàn GMSH đã tổ chức những cuộc thi nhằm giúp anh em trong diễn đàn có cơ hội giao lưu học hỏi , tích luỹ kinh nghiệm , cầu kèo . Qua cuộc thi BTL T6 vừa qua mình có tham gia và may mắn trúng 3 nháy lô/ 1 ngày , giải thưởng 500k tuy nhỏ nhưng đã an ủi phần nào và tạo động lực cho mình theo đuổi đam mê số học . Qua đây mình muốn kêu gọi toàn thể anh em diễn đàn bỏ 1 chút thời gian mỗi ngày tham gia những cuộc thi do AD tổ chức , để có cơ hội cọ sát giao lưu cùng các cao thủ , tích luỹ kinh nghiệm để theo đuổi đam mê số học
Lời cuối xin gửi lời chúc sức khoẻ tới BQT diễn đàn cùng toàn thể anh em , chúc mọi người gặp nhiều may mắn
42193

bác cho hỏi lần này có đăng ký thi stl không ???

Cám ơn diễn đàn tạo sân chơi đẳng cấp

Ngon đấy bác thớt , thỉnh thoảng anh em tham gia vui vẻ vừa có sân chơi lại còn có tiền mang về chả mất gì , chúc mừng bác nhé

Ngon đấy bác thớt , thỉnh thoảng anh em tham gia vui vẻ vừa có sân chơi lại còn có tiền mang về chả mất gì , chúc mừng bác nhé
Cảm ơn bác , tất cả các cuộc thi đều miễn phí tham gia , tội gì mà k đi giao lưu học hỏi