Về bờ - Cảm ơn người thuyền trường, người đưa đò về bờ Thanung77. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn người thuyền trường, người đưa đò về bờ Thanung77.

QuangRolex 

Administrator
Điểm cảm xúc
3,274
Điểm
275
Xu
17,050Xu
Chào cả nhà, em là nam, năm nay 29 tuổi. Em vào diễn đàn trong tâm trạng bế tắc. Dịch bệnh công ty cắt giảm nhân sự. Tiền nhà, tiền phòng đủ các loại tiền vẫn phải đóng. Chưa kể còn không có bạn gái, thấy mình chẳng có gì trong tay, thì đến bao giờ mới có người đồng ý yêu mình được. Nói chung lúc mới vào diễn đàn em bế tắc và chưa biết gì nhiều về số. Được bạn giới thiệu vào theo cao thủ kiếm tiền trang trải.
Em vào diễn đàn đợt đó có cao thủ Thanung đang ăn to, vào theo cao thủ cũng được ăn. Sau đó một thời gian cao thủ đúng dây đen, nghe mọi người, nghe chị Tiểu Mây bảo dây đen Ct bớt tiền lại. Rồi đùng thật mọi thứ cũng qua, lại có 1 đợt CT thắng ăn rất rực rỡ. Em vẫn theo anh Thanung từ đầu đến giờ. Đỉnh điểm là hôm nay ăn theo anh được 3 con lô, dàn xiên là thêm được lót 20 điểm dàn 10 số. Có lẽ là số tiền to nhất từ trước đến giờ em kiếm được. Em vui, giờ mới dám lên diễn đàn tâm sự.
Cảm ơn ban quản trị đã lập ra diễn đàn là sân chơi số miến phí, tham khảo số không có lấy lộc cho anh em. Em đặc biệt cảm ơn Cao thủ THANUNG77. Em chưa bao giờ hỏi anh gì cả, nhưng em âm thầm đọc tất cả bình luận của anh. Anh trả lời mọi người rất nhiệt tình va chi tiết. Đối với em anh như người thầy, chỉ em từng tí 1. Cách chơi, cách soi rồi cả chơi bét. Tiếc là chưa có duyên gặp anh kéo bét.
Qua đây em muốn chúc anh THANUNG77 sức khỏe, cảm ơn anh đã giúp đỡ và chỉ dẫn em trong thời gian qua. Chúc ban quản trị diễn đàn điều hành diễn đàn ngày càng vững mạnh.

Chào cả nhà, em là nam, năm nay 29 tuổi. Em vào diễn đàn trong tâm trạng bế tắc. Dịch bệnh công ty cắt giảm nhân sự. Tiền nhà, tiền phòng đủ các loại tiền vẫn phải đóng. Chưa kể còn không có bạn gái, thấy mình chẳng có gì trong tay, thì đến bao giờ mới có người đồng ý yêu mình được. Nói chung lúc mới vào diễn đàn em bế tắc và chưa biết gì nhiều về số. Được bạn giới thiệu vào theo cao thủ kiếm tiền trang trải.
Em vào diễn đàn đợt đó có cao thủ Thanung đang ăn to, vào theo cao thủ cũng được ăn. Sau đó một thời gian cao thủ đúng dây đen, nghe mọi người, nghe chị Tiểu Mây bảo dây đen Ct bớt tiền lại. Rồi đùng thật mọi thứ cũng qua, lại có 1 đợt CT thắng ăn rất rực rỡ. Em vẫn theo anh Thanung từ đầu đến giờ. Đỉnh điểm là hôm nay ăn theo anh được 3 con lô, dàn xiên là thêm được lót 20 điểm dàn 10 số. Có lẽ là số tiền to nhất từ trước đến giờ em kiếm được. Em vui, giờ mới dám lên diễn đàn tâm sự.
Cảm ơn ban quản trị đã lập ra diễn đàn là sân chơi số miến phí, tham khảo số không có lấy lộc cho anh em. Em đặc biệt cảm ơn Cao thủ THANUNG77. Em chưa bao giờ hỏi anh gì cả, nhưng em âm thầm đọc tất cả bình luận của anh. Anh trả lời mọi người rất nhiệt tình va chi tiết. Đối với em anh như người thầy, chỉ em từng tí 1. Cách chơi, cách soi rồi cả chơi bét. Tiếc là chưa có duyên gặp anh kéo bét.
Qua đây em muốn chúc anh THANUNG77 sức khỏe, cảm ơn anh đã giúp đỡ và chỉ dẫn em trong thời gian qua. Chúc ban quản trị diễn đàn điều hành diễn đàn ngày càng vững mạnh.
Cảm ơn nhưng lời tâm su của ae.chúc ae kiếm lãi hằng ngày .và chon con đường riêng của minh.gỡ từ từ hok thể 1 gôm 1 cái được.chúc ae nhiều sức khỏe

E xin chào cả nhà, e xin chân thành cám ơn Diễn Đàn và nhất là CT Thanung77 rất nhiều. Và e xem CT Thanung77 như người cứu mạng e. E năm nay 37 tuổi. E sinh sống tại Sài Gòn. Em vào diễn đàn củng hơn dc 2 tháng và trong tâm trạng bế tắc vì bị nợ nần, lúc đó e đang bị covid không biết sống chết ra sao. Công việc thì không có. Và đủ các loại tiền phải đóng. Chưa kể còn tiền sinh hoạt gia đình và tiền lãi ngày phải đóng. Nói chung lúc mới vào diễn đàn em rất bế tắc và e củng bị mấy người bán số lừa càng thêm nợ nần.
Rồi 1 hôm e xin được tài khoản của diễn đàn vào Em vào thì đợt đó đúng ngày CT Thanung đang ăn to, vào theo cao thủ cũng được ăn theo CT. Và em vẫn theo CT Thanung từ đầu đến giờ. Tháng 10 năm 2021 e theo lời được 20m và Đỉnh điểm là 10 ngày đầu của tháng 11/2021 e theo lô và dàn xiên của CT Thanung77 từ miền trung và miền bắc thì hiện tại e đang dương 175m.
E xin cám ơn Diễn Đàn và CT Thanung77 rất nhiều, chúc CT sức khỏe và giữ mãi phong độ để mang lại niềm vui cho mọi người. E chúc Diễn Đàn ngày càng phát triển. các CT và Admin sức khỏe.

e xin chân thành cám ơn Diễn Đàn và nhất là CT Thanung77 rất nhiều.năm nay e 31 tuổi sinh sống và làm việc ở lâm đồng.trong dich bệnh kinh tế khó khăn lâm vào món lô đề không biết cách chơi và theo những nhóm phí ở zalo và mua số e nợ gần 400tr.e biết được diễn đàn xin và được cấp tài khoản.vào đúng đợt a thanung77 thi tam thủ lô và tứ thủ đề e đã được trả hết nợ và còn lời 1 miếng đất khoản 120m2.a rất tận tình giúp đỡ.e không biết đền đáp thế nào.gửi lời Cảm ơn a rất nhiều,chúc a giữ gìn sức khỏe có những con số chuẩn .

Cảm ơn nhưng lời tâm su của ae.chúc ae kiếm lãi hằng ngày .và chon con đường riêng của minh.gỡ từ từ hok thể 1 gôm 1 cái được.chúc ae nhiều sức khỏe
Năm nay bác bao nhiêu tuổi và bác chơi số lâu chưa?