Về bờ - CÁM ƠN PHAN BẢO | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CÁM ƠN PHAN BẢO

Cám ơn ct Phan Bảo đã có chia sẻ hữu ích trên diễn đàn.chúc a luôn mạnh khỏe đưa a em thua xa nợ nần dần sớm vào bờ.

Em cảm ơn anh phan bảo nhiều nhiều,em chúc anh và toàn thể gia đình luôn luôn mạnh khỏe hạnh phúc và thành công trong mọi lĩnh vực và nhân đây em cũng mong anh luôn luôn đồng hành cùng tập đoàn giải mã số học để có thể giúp đỡ em cùng tất cả các anh em đang thua tha có thể vào bờ an toàn anh nhé, một lần nữa em gửi lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất tới anh và tập đoàn giải mã số học .

Từ ngày vào diễn đàn e biết cách chia vốn đánh,vào tiền hợp lý,Đặc biệt có duyên với a Phan Bảo ! Nay theo a 3 lô,lấy 3 lô ghép xiên ăn đậm 4 nháy lô ,xiên 2 xiên 3 ! Chính thức về bờ.văn e ngắn nên chỉ biết cám ơn các cao thủ và chủ tịch tạo sân chơi cho ae giao lưu kinh nghiệm về bờ và kiếm tiền từ môn số học !chúc ae sức khỏe,gia đình hạnh phúc !
trc đây em cũng có đánh lô ko thôi chứ ko dám chơi 3 4d vì sợ vốn nh khó trúng. Từ hồi đọc đc bài của bác thấy tự tin hơn nh đánh nhỏ nhẹ. Hôm nay chén đạm 3d 4d luôn

Từ ngày vào diễn đàn e biết cách chia vốn đánh,vào tiền hợp lý,Đặc biệt có duyên với a Phan Bảo ! Nay theo a 3 lô,lấy 3 lô ghép xiên ăn đậm 4 nháy lô ,xiên 2 xiên 3 ! Chính thức về bờ.văn e ngắn nên chỉ biết cám ơn các cao thủ và chủ tịch tạo sân chơi cho ae giao lưu kinh nghiệm về bờ và kiếm tiền từ môn số học !chúc ae sức khỏe,gia đình hạnh phúc !
Húp đủ lô tui hnay cũng chính thức về bờ. Cảm ơn anh Bảo nhiều a ơi

Chúc mừng mọi người nhé tui về bờ lâu rồi, bjo cứ theo cao thủ kiếm thêm thu nhập thôi

Cám ơn anh Phan Bảo NSND Của GMSH!
Lĩnh vực nào cũng có thần tượng , với môn số học này anh Phan Bảo là nghệ sỹ nhân dân. Thần dân chẳng biết nói gì hơn là Cám ơn anh , cám ơn anh nhiều lắm NSND PHAN BẢO một con người có tâm và có tầm , chúc anh luôn mạnh giỏi giúp đỡ và đưa hết ae vào bờ ăn tết đầm ấm anh nhé, ở đảo lạnh bỏ mẹ .......mong sớm vào bờ để giao lưu với anh em!
danh hiệu NSND của diễn đàn nghe quá hay và hợp lý lun. a đã biến số học trở thành bộ môn kiếm tiền cho ae

Tui thì vào diễn đàn ko mang nợ như nh ae. Mong cao thủ luôn chốt ddc những con số vàng giúp đỡ ae còn thua tha vào bơ.

danh hiệu NSND của diễn đàn nghe quá hay và hợp lý lun. a đã biến số học trở thành bộ môn kiếm tiền cho ae
Đấy là mình nghĩ và tự phong cho anh Phan Bảo mà. Mong sao các Admin cũng đồng ý với cách gọi anh Phan Bảo ngoài là một cao thủ , luôn là NSND của tất cả anh em!!!!!??????????????????????????????????????????????????

Cảm un những kinh nghiệm xương máu của a.chuc a và môi người zuc zo.mai lấy lại đề a nhé.e mai Theo a

Đấy là mình nghĩ và tự phong cho anh Phan Bảo mà. Mong sao các Admin cũng đồng ý với cách gọi anh Phan Bảo ngoài là một cao thủ , luôn là NSND của tất cả anh em!!!!!??????????????????????????????????????????????????
đồng ý 2 tay 2 chân luôn. đấy là 1 chút tâm ý của ae dành tặng cho những j a đã cống hiến cho diễn đàn và tâm huyết chia sẻ cho ae

Cam ơn a phan bao, cam ơn cac ad da cap tk cho em, nho co cac anh em voi bơt dc nơ, tet nay co tien lo cho vk con roi, thuc su cam ơn cac a rat nh !!!
chúc mừng bạn nhé. về bờ rồi thì đánh nhẹ thôi ko lại bay mắt cái tết thì toang đấy (y)

chúc mừng a nhé , gần tết mà đã có lộc lá r , mm cả năm

Hn kiểu j cũng húp full mâm nữa cho coi

chc ae nào đag theo a Phan Bảo sẽ mãi rr

e chúc a bảo và gđ sk dồi dào , làm ăn phát tài gặp nh` mm , từ bh bám a bảo cho đến lúc a nghỉ tết thì thoy , kiếm ít lộc từ a

Lậy phật hn cho con chén ttđ của a bảo cho con ăn cái tết vv

chúc a bảo chốt số ngày càng chuẩn ạ , giúp ae về bờ

Đánh theo ct phan bảo nên dã hết khỏi lựa xem nên đánh cái j , cứ lô 3c 4c dàn đề mà phang

e cảm ơn a bảo rất rất nh` đã dành time để soi số lên số ae