Về bờ - Cảm ơn Phan bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn Phan bảo

Mình vẫn lấy dàn đề 64s của bạn vẫn kiếm đc cơm gạo. Cảm ơn Phan bảo nhiều lắm
Kiếm cơm vẫn là quan trọng nhất, no cơm thì mới có tinh thần kiếm thêm.
Chúc mừng người anh em đã chọn đúng đường đi.

Dàn đề 64s a phan bảo lên coppy đánh luôn trên ku mà toàn có số quá 1 kỳ quy định thôi.mấy hôm k cược được dàn 64s .cho e hỏi phải lsao ạ

Dàn đề 64s a phan bảo lên coppy đánh luôn trên ku mà toàn có số quá 1 kỳ quy định thôi.mấy hôm k cược được dàn 64s .cho e hỏi phải lsao ạ
Nếu bạn đánh dàn 64s này của a Bảo thì trc đấy b k đc đánh dàn của ct khác , b cứ kiểm tra kĩ lại đi

Theo mỗi dàn của a bảo thôi cũng đủ về bờ r

Theo mỗi dàn của a bảo thôi cũng đủ về bờ r
Kiếm cơm vẫn là quan trọng nhất, no cơm thì mới có tinh thần kiếm thêm.
Chúc mừng người anh em đã chọn đúng đường đi.
A ơi e đang dính nợ 30tr a có thể cs e cách vào tiền ntn vs dần 64s của a đê sớm vào bờ đc k ạ

A ơi e đang dính nợ 30tr a có thể cs e cách vào tiền ntn vs dần 64s của a đê sớm vào bờ đc k ạ
Cũng tùy vào vốn của mỗi ng nữa b , như hiện h m theo dàn đề của a Bảo m theo đều 60đ nếu gẫy hôm sau m sẽ chão 130đ , còn nếu theo dàn 36s thì vào tiền nó lại khác

Mình mới vào mong là dàn của a bảo đỏ mãi để giup ae về bờ

Cũng tùy vào vốn của mỗi ng nữa b , như hiện h m theo dàn đề của a Bảo m theo đều 60đ nếu gẫy hôm sau m sẽ chão 130đ , còn nếu theo dàn 36s thì vào tiền nó lại khác
B theo dàn 64s của a PB gãy khoảng bn ngày hả b.

Em vốn ít ạ, ai chỉ cho em cách chơi dàn 64s của a phan bảo để có lời k ạ, e xa bờ quá :((

TRONG BÀI NÀY CÓ CHIA SẺ BẠN NEHS

Cảm ơn a phần bảo.nhờ đàn dê 64 cua a . Cung có thêm chút ít.tda nợ.cam ơn a nhiều.chuc a đối dào sức khỏe.tu tin làm điểm tựa cho bọn em học hỏi.