Về bờ - Cảm ơn Phan bảo | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn Phan bảo

Mình chơi chắc đàn dê thui.tuy vốn thời.von ít thì vào tiền ít . vào 50k.mot ngày.kg chơi lô.neu chơi lỗ thì vào ít điểm thời.nhu a phan bảo đã nói do

Mình chơi chắc đàn dê thui.tuy vốn thời.von ít thì vào tiền ít . vào 50k.mot ngày.kg chơi lô.neu chơi lỗ thì vào ít điểm thời.nhu a phan bảo đã nói do
Đa số ! Bạn muốn an toàn thì chú trọng vào dàn dề ! Lô là đánh thêm thôi b !!

mình theo dàn 64s của PB cũng có chút cơm gạo, nhưng lúc theo lô để cố vào bớ tý thì lại dính hôm bọn bán số lấy số của CT đưa ra ngoài, thế là lại xa bờ hơn. cảm ơn Phan Bảo, cố lên giúp ae vào bờ bác nhé

Mih vốn khoảng 2tr thì vào tiền sao cho hợp lý hả mọi người ah

Mình cảm ơn chủ tịch phan bảo mình theo bạn cũng vào được gần bờ rồi

Cảm ơn ct phan bao hôm nay e vẫn húp . gần về bờ thành công

Cảm ơn A phan bảo rất nhiều ! A quá là đẳng cấp, mỗi ngày chỉ chờ đên giờ xổ số để gặp a thôi !!

2tr bạn vào tạm mức 10k 1 số sau có vốn lên dần ..mình lúc đầu cũng chỉ có 2tr giờ đã lên đc 14tr rùi

Ae cứ bám dàn đề cua Ct phan bảo mà về bờ, ăn chặm mà chắc, nếu hôm nay mà trượt , thì hôm sau lấy lại tất, hôm nay mình chơi kép , thấy dàn cua Ct phan bảo có kép nên húp được 22x40k, cám ơn Ct phan bảo nhiều

Kiếm cơm vẫn là quan trọng nhất, no cơm thì mới có tinh thần kiếm thêm.
Chúc mừng người anh em đã chọn đúng đường đi.
Cảm ơn anh hai người hùng của những con số, cảm ơn anh người nhiều nhé ????

Mọi người cho hỏi chút, sao mình thấy Phan Bảo và một số cao thủ khác vừa đánh dàn đề 64s, vừa đánh cả dàn đề 34s...vậy mà mình đánh theo lại báo là số quá kỳ... là sao vậy?