Về bờ - Cảm ơn PHAN BẢO | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn PHAN BẢO

huyhuy123m

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
224
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Cảm ơn PB. Dù cho a chốt ớt TOP2 nhưng chúng tôi luôn ủng hộ anh anh luôn là số 1:(:( CHÚC A GIỮ VỮNG PHONG ĐỘ để giúp mọi ng vào bờ. PHONG ĐỌ LÀ NHẤT THỜI NHƯNG ĐẲNG CẤP PHAN BẢO là Mãi Mãi. Tỷ tỷ LIKE!!!!

Theo a Bảo t thấy là ổn định ở dàn đề , riêng chơi dàn thôi hàng ngày đạt chỉ tiêu nghỉ mai lại đánh tiếp

A bảo trong lòng e a là số 1 , cảm ơn dđ đã cho e đc gặp a bảo

Ở vị trí tóp 1 tóp 2 k quan trọng , quan trọng vẫn là đẳng cấp

Theo đúng tỷ lệ vào tiền đều của dàn đề 64s cũng đủ về bờ , k nhất định pải chơi lô trg thời jan mà a Bảo đang bị đồng giam lô

Nay lại bám càng ct phan bảo quất dàn tiếp mai ct phan bảo chốt lô lại r theo tiếp

Cảm ơn PB. Dù cho a chốt ớt TOP2 nhưng chúng tôi luôn ủng hộ anh anh luôn là số 1:(:( CHÚC A GIỮ VỮNG PHONG ĐỘ để giúp mọi ng vào bờ. PHONG ĐỌ LÀ NHẤT THỜI NHƯNG ĐẲNG CẤP PHAN BẢO là Mãi Mãi. Tỷ tỷ LIKE!!!!
CÁM ƠN NGƯỜI ANH EM

Nhờ có a bảo chia sẻ cách chơi và cách vào tiền mà e k bị loạn, e cảm ơn a

Theo đúng tỷ lệ vào tiền đều của dàn đề 64s cũng đủ về bờ , k nhất định pải chơi lô trg thời jan mà a Bảo đang bị đồng giam lô
Người ae cho mình hỏi vào tiền như nào vậy ng ae. Hqa t theo PB đúng ngày gãy. Dàn 64s PB gãy max mấy ngày vậy ạ.

Dàn 64s cua PB thường gãy 1 ngày sau đó tiếp tục chén bạn nhé nếu chơi dàn 64s mb hiện ct pb vẫn là số 1.