Thông báo - Cám ơn vì tất cả và Hẹn gặp lại | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo Cám ơn vì tất cả và Hẹn gặp lại

Quá buồn nhưng cũng ko biết nói gì hy vọng có ngày tái ngộ

E đã học đc rất nhiều điều từ các cao thủ. Cảm ơn các a đã mang đến cho mọi ng đam mê số một sân chơi lành mạnh & truyền đạt kiến thức cho mn chúc các a mạnh khỏe thành công trong cuộc sống . Trân trọng cảm ơn các a

Đây quả là 1 nơi sinh hoạt sạch sẽ, diễn đàn đóng lại tôi buồn quá. Ae cũ thì cũng được học hỏi thêm rất nhiều điều từ các cao thủ kinh nghiệm lẫn nhau. Ae mới vào thì chắc tranh thủ vài ngày cuối sinh hoạt, đọc hỏi thật nhiều để tìm cho mình đường đi nước bước sau này bám víu vào. Bữa tiệc nào cũng tàn, phải nói đây là bữa tiệc dài dành cho tâm hồn. Trước giờ chơi bời ko có chỗ nào để tâm sự hay chia sẻ, nhờ diễn đàn mà tôi giảm dc tính nông nổi cuốn bạc. Ae tình cảm cùng cảnh ngộ chia sẻ giúp đỡ nhau vào bờ. Đọc tâm thư này của Giông Tố mà tôi rưng rưng nước mắt. Mong sau này sẽ có những sân chơi khác như thế này, to hơn, lớn hơn để ae cùng nhau quây quần. Trân thành cảm ơn đội ngũ ban quản trị và các MC nói chuyện rất có duyên. Cảm ơn rất nhiều!

Xin chào tất cả anh, chị, em diễn đàn thân mến!
Với hơn 3 năm nỗ lực phát triển, ban đầu chỉ là một nhóm nhỏ tại Facebook giờ đây Giải Mã Số Học đã phát triển tới hơn chục ngàn thành viên sinh hoạt tại diễn đàn caothusohoc.com.
Chúng tôi thực sự rất cảm kích với những yêu mến mà anh, chị, em đã dành cho đội ngũ Admin, MC và các cao thủ chốt số tại diễn đàn.
Trong những năm qua, diễn đàn đã như là một ngôi nhà số 2 của tất cả ace yêu mến bộ môn số học.
Giông Tố tin rằng với sứ mệnh của mình Giải Mã Số Học đã phần nào là 1 sân chơi lành mạnh, trong sạch và hơn cả một diễn đàn trao đổi kinh nghiệm thuần túy.
Nhưng bữa tiệc nào cũng sẽ phải đến lúc chia tay, Ban Quản trị diễn đàn rất buồn khi phải thông báo: "Bắt đầu từ ngày 8/5/2022 Giải Mã Số Học sẽ chính thức dừng hoạt động". Chúng tôi biết đây là một thông tin buồn đối với nhiều ae yêu quý diễn đàn caothusohoc.com. Nhưng nó là điều tất yếu để chúng ta bắt đầu một cuộc hành trình mới.

Rồi đây sẽ không còn những MC chia sẻ những kinh nghiệm về xổ số trên các buổi livestream hay những con số tham khảo mỗi ngày của cao thủ nữa... Hi vọng những kiến thức mà tất cả các thành viên diễn đàn tạo dựng trong những năm qua sẽ giúp ích phần nào cho ae đam mê bộ môn này.

Một lần nữa, cho GIÔNG TỐ xin thay mặt đội ngũ QTV diễn đàn Giải Mã Số Học cám ơn tất những tình cảm trân quý của mọi người. Hẹn một ngày nào đó có duyên chúng ta sẽ gặp lại.

**Lưu ý rằng: Tất cả các thương hiệu mang tên Giải Mã Số Học xuất hiện trên các nền tảng Youtube, Fanpage sẽ đều là giả mạo. Các MC, Admin, Cao thủ diễn đàn cũng không hoạt động với bất cứ hình thức nhóm thu phí nào.
Mong tất cả anh, em diễn đàn tỉnh táo trước các thông tin sai lệch.
Thế là toang rồi

Mình củng mới vào được mấy tháng kinh nghiệm củng đang còn bở ngở , ae chơi lô đề thì ngày một tăng biết bám vào đâu đây ct ơi, xin thay mặt hơn một nửa ae trong đây ,mông diển đàn đừng đống ,còn rất nhiều ae xa bờ ,cần vào bờ lắm ,nhửng ai chưa biết đến rồi họ củng vào diển đàn hết àh , kín mông ban quản trị suy nghỉ lại

Screenshot_20220505-164904_Gii m s hc.jpg
ngọt ngào đến mấy cũng tan thành mây.biết bao giờ mới đc như lúc này.cái tên đã theo diễn đàn 2 năm nay giờ ko còn nữa nhiều.có ai giống em ko ạ.cứ đi ra đi vào rồi lại vào diễn đàn.ko hiểu sao khóe mắt cứ cay cay.bao nhiêu thời gian bao nhiêu kỷ niệm giờ đã tan thành mây.chúc chủ tịch giông tố mạnh khỏe chúc chủ tịch giông bão mạnh khỏe.chúc chủ tịch phong vân mạnh khỏe.chúc tia chớp tiêu mây mạnh khỏe.buồn quá

Thực sự cảm thấy buồn ,ko đk tham khảo các số của các ct

Xin chào tất cả anh, chị, em diễn đàn thân mến!
Với hơn 3 năm nỗ lực phát triển, ban đầu chỉ là một nhóm nhỏ tại Facebook giờ đây Giải Mã Số Học đã phát triển tới hơn chục ngàn thành viên sinh hoạt tại diễn đàn caothusohoc.com.
Chúng tôi thực sự rất cảm kích với những yêu mến mà anh, chị, em đã dành cho đội ngũ Admin, MC và các cao thủ chốt số tại diễn đàn.
Trong những năm qua, diễn đàn đã như là một ngôi nhà số 2 của tất cả ace yêu mến bộ môn số học.
Giông Tố tin rằng với sứ mệnh của mình Giải Mã Số Học đã phần nào là 1 sân chơi lành mạnh, trong sạch và hơn cả một diễn đàn trao đổi kinh nghiệm thuần túy.
Nhưng bữa tiệc nào cũng sẽ phải đến lúc chia tay, Ban Quản trị diễn đàn rất buồn khi phải thông báo: "Bắt đầu từ ngày 8/5/2022 Giải Mã Số Học sẽ chính thức dừng hoạt động". Chúng tôi biết đây là một thông tin buồn đối với nhiều ae yêu quý diễn đàn caothusohoc.com. Nhưng nó là điều tất yếu để chúng ta bắt đầu một cuộc hành trình mới.

Rồi đây sẽ không còn những MC chia sẻ những kinh nghiệm về xổ số trên các buổi livestream hay những con số tham khảo mỗi ngày của cao thủ nữa... Hi vọng những kiến thức mà tất cả các thành viên diễn đàn tạo dựng trong những năm qua sẽ giúp ích phần nào cho ae đam mê bộ môn này.

Một lần nữa, cho GIÔNG TỐ xin thay mặt đội ngũ QTV diễn đàn Giải Mã Số Học cám ơn tất những tình cảm trân quý của mọi người. Hẹn một ngày nào đó có duyên chúng ta sẽ gặp lại.

**Lưu ý rằng: Tất cả các thương hiệu mang tên Giải Mã Số Học xuất hiện trên các nền tảng Youtube, Fanpage sẽ đều là giả mạo. Các MC, Admin, Cao thủ diễn đàn cũng không hoạt động với bất cứ hình thức nhóm thu phí nào.
Mong tất cả anh, em diễn đàn tỉnh táo trước các thông tin sai lệch.
Buồn quá về sau này lấy đâu chỗ để giao lưu học hỏi lẫn nhau đây.cảm ơn tất cả ban quản trị dd mong mọi điều tốt lành đến với toàn thể ae nhé

Có lẽ bên aninh mạng cho vào tầm ngắm( nhờ sự tác động mạnh của a Đồng cũng nên ) , " suy diễn ý kiên cá nhân " .

Thực tâm mong các admin suy nghĩ lại . Đúng 1 sân chơi hay dành cho các ae tham khảo 🙏🙏🙏

Ai sẽ là ng dìu dắt bọn em về bờ đây buồn thực sự kể có đóng phí bọn em cũng sẵn sàng