Tâm sự - Cần Lắm Một Lời Khuyên. Tâm Sự Cùng con Nợ 500 Triệu | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Cần Lắm Một Lời Khuyên. Tâm Sự Cùng con Nợ 500 Triệu

- Chào tất cả ace. Hôm nay là buổi sáng khá là đẹp. Em làm ca đêm vừa về đến nhà. Dành chút thời gian viết ra những cái khó khăn mà mình đang gặp phải. Mong ACE dành chút thời gian xem. Và cho e xin một lời khuyên, hay một phương pháp chơi nào hay. E sẽ thu nhận những đóng góp của ACE để làm bài học cho mình ở hiện tại và sau này.
- Em năm nay 24 tuổi. Chắc hẵn còn quá nhỏ so với các anh chị ở Diễn Đàn. Hiện em đang là công nhân. Lương tháng chỉ ọp ẹp 6-7 triệu đồng. Em biết đến môn số học này cách đây khoảng 2 năm trước cho đến thời điểm hiện tại. Lúc đầu tham gia chơi môn số học này chỉ nghĩ vui chơi kiếm chút tiền tiêu vặt. Nhưng thời điểm bắt đầu từ tháng 8 năm 2020. Dường như vận may không còn mĩm cười với em nữa. Bắt đầu từ đó chơi có ăn thì em lại muốn kiếm thêm, thua thì trong lòng bức rức khó chịu muốn gỡ lại. Vì còn quá trẽ kinh nghiệm không có và cách chơi chủ quan dẫn đến thua tha, nợ nần. Cho đến thời điểm hiện tại e ngồi viết ra bài viết này số nợ lên đến 500 triệu đồng, được ghi nợ tại chủ lô đề.
- Với số nợ gần 500 triệu đồng gần như quật ngã sức trẽ. Em cũng muốn một lần được quay đầu nhưng không được. Cũng có nhiều lần thỏa thuận với chủ lô đề với số nợ em sẽ trả dần, nhưng không thành. Chủ lô đề đưa ra cho em 2 phương án. Thứ Nhất nếu không tiếp tục chơi phải thanh toán đủ số tiền trong thời gian ngắn. Thứ Hai họ sẽ cho em tiếp tục chơi số tiền thắng sẽ được trừ dần, nếu thua sẽ được cộng dần lên. Với khả năng không thể chi trả trong thời gian ngắn với số tiền quá lớn nên em chọn phương án thứ 2 là tiếp tục chơi. Để kéo dài thời gian, và có tầm nào trả tầm đó dần dần.
- Thời gian gần đây e có biết đến Diễn Đàn Giãi Mã Số Học thông qua YouTube. Những video của anh Giông Bão đã mang em đến diễn đàn. Biết đến cách chơi trên Trang KUbet với tỉ lệ ăn cao hơn so với bên ngoài. Nhưng hiện tại em không thể tập chung vào chơi trên KU nên duy trì chơi bên ngoài và kết hợp chơi trên trang. Vốn không có nhiều nên em chia ra làm 2 phần 6/4 ( 6 phần em chơi trên trang ) ( 4 phần em chơi ngoài ) để kéo dài thời gian. Nhưng vận may vẫn không miễn cười với em. Hay tại vì tâm lý nặng nên vẫn thua?
- Em biết có rất nhiều ACE trên diễn đàn đã vào bờ. Em cũng có đọc rất nhiều bài viết từ những ACE trong toppic Người Về Bờ. Và cũng có áp dụng nhưng cũng không hề hớn gì. Hôm nay dành ít thời gian viết ra điều này mong anh chị em có kinh nghiệm chỉ bảo. Hay có phương pháp cách chơi hiệu quả vừa trả nợ được. Để sớm có cơ hội trả hết số nợ và làm lại cuộc đời mình ở tuổi còn trẽ. Em trân thành cảm ơn và biết ơn ạ

chia buồn cùng bác, cuộc sống quá khó khăn r

Đen thật vậy bạn, chúc mm sớm về bờ

chỉ cần trả được nợ thì quá tốt rồi

Hiệu quả thì cứ tiếp tục thôi bác

Bạn chọn những con số có ma như sau vào tiền thì báo chịu được thì về bo cũng nhanh:vd 19111-thì đánh cặp 191(16188-thì lấy 161 chơi (68586-lấy cặp 686 đánh) tỷ lệ vào bờ đi 50-100-300,mình báo chịu được mà cầu xác xuất 90%con 10%bán xoi tan xuất thấy không khan,nhịp đẹp bạn vào tiền,giờ mình ngi bạn cũng chẳng có tiền mà theo các cao thủ,lên làm liều vào bờ dc chúc bạn may mắn

Hoàn cảnh của bạn cũng giống của mình. Hồi đầu tháng mình nợ chủ lô hơn 800 tr. Từ đầu tháng nay mình chơi theo lô khung của 2 CT @phongvan@PHONG VŨ theo tỉ lệ 1:3. Đánh ngoài thì 250k ngày 1 và 750k ngày 2. Đến nay đã gỡ được hơn 500 tr rồi. Còn ít vốn thì mình chơi trên trang, miền Nam chơi theo hướng dẫn của bác @NguoiQuaDuong . Miền Bắc chơi ít lô khung + dàn 3 càng đề (kết hợp dàn đề của a @MaiCa hoặc CT @DONGPHAM86 ghép với 8 càng tự bắt). Kết quả chơi trên trang cũng khá lắm. Bạn tham khảo thêm nhé. Chúc may mắn
Xin hỏi cao thủ ngày đánh khoảng bao nhiêu mà 1 tháng gỡ đc 500tr vạy