Thảo luận - Cần lắm một lời khuyên | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cần lắm một lời khuyên

D

duongybvn

Guest
Thân chào các ace dd, em thực sự bế tắc suy sụp trứoc số nợ trứoc mặt, 200 với em là con số không hề nhỏ. Em không ngủ được vì nó, vì sợ gia đình biết. Vợ chồng ly tán luôn ý, giờ đây em thật sự tuyệt vọng suy sụp, mong các anh chi đi trứoc cho em một cách choi mb thực sự bền và chắc chắn ạ gio em vốn 6tr cuối cùng, mong tìm được ngừoi dẫn dừng chỉ lỗi cho em ạ

:goodluckTrên Diễn Đàn đội ngũ Admin luôn cập nhật các cách chơi hiệu quả tới thành viên, Anh/em chịu khó tham khảo khai thác Diễn Đàn.

duongybvn

Anh cần tư vấn phương pháp chơi / cách chia vốn /... hay muốn tham khảo thêm về các phương pháp chơi của anh chị em diễn đàn, rảnh tay nhắn tin MÂY hướng dẫn nha
- Tiểu Mây Facebook: http://m.me/tieumay6868/

( ở messenger tin nhắn của facebook tìm từ khóa tieumay6868 là ra em ạ )

Theo cao thủ thôi bạn tự bắt tự chơi k ăn thua đâu

cách duy nhất là đi làm.trả nợ dần.
6triệu của bạn dù có duy trì. thắng hàng tháng cũng k được là bao nhiêu đâu.
và rồi dần quên cái gọi là 200triêu đi bạn..

tháng này nhiều cao thủ đang đỏ anh bám theo xem được không, từ từ mới gỡ được anh ạ

Xin chào ae đồng hương Yên Bái. E trước cũng nợ khoảng 150tr, em hay chơi lô khung theo các CT, em chỉ chơi từ ngày 12-15 đến cuối tháng, đầu tháng e chỉ xem CT nào đỏ thì bám theo. Dàn đề e theo 1 CT đứng top tháng ghép 8 càng của CT Teddy. Sau 4 tháng e cũng trả đủ nó sợ. AE chỉ nên chơi đều tiền, mất cũng không cay cú mà chão. Đây là pp e chơi, a có thể tham khảo. Chúc a may mắn

Xin chào ae đồng hương Yên Bái. E trước cũng nợ khoảng 150tr, em hay chơi lô khung theo các CT, em chỉ chơi từ ngày 12-15 đến cuối tháng, đầu tháng e chỉ xem CT nào đỏ thì bám theo. Dàn đề e theo 1 CT đứng top tháng ghép 8 càng của CT Teddy. Sau 4 tháng e cũng trả đủ nó sợ. AE chỉ nên chơi đều tiền, mất cũng không cay cú mà chão. Đây là pp e chơi, a có thể tham khảo. Chúc a may mắn
E cũng nghĩ đều tiền và bám càng CT nào đỏ là pp rất hay, e thích dàn đề bác có thể chia sẻ sâu hơn cho ae đc k?!

T cũng theo dàn đề 64s mà t chơi linh tinh h nợ thêm nợ. Bạn chơi lô bn điểm/ ngày

Bạn cũng YB ạ chỉ giúp mình cu thể nhé

Mình gio không biết làm thế nào nữa