Tâm sự - Cần lắm những lời khuyên của ae GMSH. | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Cần lắm những lời khuyên của ae GMSH.

E chào mọi người.k biết có bác nào nhận ra e hay nt trên room phòng chát không.
xem phép AD cho e trải lòng một chút.
hiện tại e đã mất phương hướng.về bộ môn số học này.
bắt đầu từ cuối năm 2019 e đã dính vào bét ban đầu chỉ chơi vui nhỏ nhẹ 100,200 kiếm tiền thuốc nước.đâu có ngờ dần dần nó ngấm vào máu.1,200 lên 1tr ,1tr lên 10tr ...cứ thế nó tăng lên.hiện tại e đã vay tổng nợ hơn 300.ai đi trước cùng hoản cảnh chỉ giúp e cách về bờ với ạ.chuẩn bị những gì,vốn bao nhiêu,đi những gì,...
e xin cảm ơn!

Chia buồn cùng ae đang xa bờ.
Theo Ad ae nên học cách kiềm chế bản thân lại trước.
Nếu AE vẫn ăn 1 muốn 2, ăn 2 muốn 10 thì nên dừng lại. Không ai ăn được mãi, vì vậy nên biết điểm dừng.
Trong thời gian này ae nên đọc tham khảo các bài chia sẻ của những ae đã về bờ trước đó, học cách ăn biết điểm dừng, tích tiểu thành đại, học cách chia vốn chơi, cách vào tiền hợp lý.
Chúc ae sớm học được nhiều kinh nghiệm cho bản thân và sớm về bờ.

Lúc đầu bác nên chơi có chỉ tiêu h ra đảo mới hỏi cách về bờ chán ghê

Nghiện là dở nên bỏ đc thì bỏ sớm đi bản tìm việc ổn áp mà làm

Đã có rất nhiều ae chỉ vì muốn gỡ lại 200k mà thua mất hơn 100m rồi bác nên tin và đọc những bài về bờ và kinh nghiệm của những bác đi trc để học hỏi nhé

Nên chia sẻ vốn và chơi 1 món thì chơi tùm lum món mọn gì cũng chơi là thua đấy

Bác cứ chuẩn bị vốn 5m , 2m vào tài xỉu chơi kiếm 500k rồi dừng hoặc hôm nào đen thua 500k cũng dừng đừng cố gỡ để mai vào chơi tiếp, com 3m thì bác 1 là đi dàn đề , 2 là đi lô , nếu chơi lô thì đi lô khung 2 ngày , còn đề thì bác lên góp nhặt để chơi từ 4 đến 6 tổng đừng chơi chạm

bắt đầu từ cuối năm 2019 e đã dính vào bét ban đầu chỉ chơi vui nhỏ nhẹ 100,200 kiếm tiền thuốc nước.đâu có ngờ dần dần nó ngấm vào máu.1,200 lên 1tr ,1tr lên 10tr ...cứ thế nó tăng lên.hiện tại e đã vay tổng nợ hơn 300.ai đi trước cùng hoản cảnh chỉ giúp e cách về bờ với ạ.chuẩn bị những gì,vốn bao nhiêu,đi những gì,...
e xin cảm ơn!
B chỉ cần vốn 1tr mỗi ngày đánh dàn 3d của cao thủ nào đang ăn thông nhất bỏ dàn 2d mỗi ngày đi 2_3₫ . Bỏ 1m 1 ngày ăn mấy trăm cũng ok r xong dần dần vốn to thì 1 tuần làm 1_2 lần 4d hoặc vốn to hơn nữa thì 1 tuần làm 2_3 lần 4d nếu theo cao thủ mà ăn thông đều cũng sẽ rất nhanh về bờ . Ko nên chơi bất kì 1 món nào khác

e xin cảm ơn!
Mình đã từng thua tha nợ nần nên rất chia sẽ với tâm trạng của ae lúc này. Giờ ae nên nghỉ ngơi cho đầu óc thoải mái, khi nào tâm lý ổn rồi nghiên cứu các phương pháp, cầu kèo của các C.Thủ và C.Tịch trên diễn đàn để tìm ra cách kiếm lãi. Chúc ae thành công!

sai lầm cứ nối tiếp sai lầm ae ạ
k k có đường lui.mới biết suy nghĩ nó đã muộn😥

Thắng thua phải biết điểm dừng bác. Đung vì 100k mà mất đi 10tr.. bác phải thắng bản thân mình.

e xin cảm ơn!
Mình cũng đã từng ở trong hoàng cảnh của bạn cuối năm 2021. Nhưng giờ mình đã về bờ rồi, không phải về bờ bằng xổ sổ hay bet mà về bờ bằng cách báo giá đình. Số nợ của mình gấp đôi nợ hiện tại của bạn tí xíu.
Khuyên bạn chân thành khi đang thua tha nợ nần tâm lý nặng nề lắm.
Nhiều ae trên diễn đàn cũng đánh đề kiếm lương tháng nhưng họ không nợ nần tâm lý thoải mái nên dể kiếm.
Chúc bạn tìm kiếm được chuyến tàu để cập bến an toàn.

e xin cảm ơn!
Bác xác định ngày đc bn , e đang chơi 3d 8 càng 70 số , e chơi từ nam ra bắc , tuỳ vào vốn , ít là 5m , có vốn bác choi 2k,3k ngày kiếm cũng đc , e chơi db g1 g7 mn mt , đb g1 g6 mb , Chúc bác som về bờ

Về bờ ư,chơi lô đề bét các thứ để mong trả đc nợ nần ư,ko bao giờ.về bờ là về nhà đó,chỉ có nơi ấy có những người yêu thương giúp đỡ mình thôi.hãy đối mặt và dũng cảm một lần.nói ra hết tất cả và tôi đảm bảo bạn sẽ nhận đc sự tha thứ,để rồi từ đó tâm hồn bạn đc nhẹ nhõm,ấy chính là về bờ

nhìn ae đưa đơn xanh lè lên mà them.
h hết lực hết tất cả mới thấm nhuần đã muộn😥

e xin cảm ơn!
Tam thời bạn nên ngừng lại nhé rồi nói với gia đình coi có gì bán đc thì bán chẳng hạn như nhà đất gì đó vì bạn vay thì càng kéo dài thời gian nợ bạn sẽ tăng lên , vì vậy mình khuyên bạn nên trả hết nợ đi rồi từ từ tính tiếp ngừng chơi lại nhé bạn mình cũng từng như bạn nhưng chỉ có vài chục triệu thôi

Về bờ ư,chơi lô đề bét các thứ để mong trả đc nợ nần ư,ko bao giờ.về bờ là về nhà đó,chỉ có nơi ấy có những người yêu thương giúp đỡ mình thôi.hãy đối mặt và dũng cảm một lần.nói ra hết tất cả và tôi đảm bảo bạn sẽ nhận đc sự tha thứ,để rồi từ đó tâm hồn bạn đc nhẹ nhõm,ấy chính là về bờ
ai nói ae là không được? sao ae k xem nó là 1 hình thức kinh doanh đề ra chỉ tiêu lãi lỗ mà định hướng cho bản thân!

Bác xác định ngày đc bn , e đang chơi 3d 8 càng 70 số , e chơi từ nam ra bắc , tuỳ vào vốn , ít là 5m , có vốn bác choi 2k,3k ngày kiếm cũng đc , e chơi db g1 g7 mn mt , đb g1 g6 mb , Chúc bác som về bờ
Bạn tự bắt hay sao, chia sẻ rõ hơn dc k bạn