Thảo luận - Cần PP chơi loại Số PHứC Hợp HN và TN | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cần PP chơi loại Số PHứC Hợp HN và TN

bạn ơi ,,, tước hết phải là hên và xui ,,, sau tiếp là mình phải kiểm soát được chính mình ,,, co

Bạn ơi... Trước tiên phải kể đến... Hên và xui... Tiếp tục là phải chơi bẩn... Cò gỗ mổ cò thật... Bạn thông cảm... Đó là mình thường chơi lâu nay...
Có nghĩa là.. Chỉ chơi 3 tay thua... Dừng lại ngay... Mình tự an ủi mình là không đỏ... Còn nếu đỏ... Vụt đến gãy cầu... Cũng nghỉ luôn... Tất cả.. Hên xui.. Đều dừng... Để lúc khác... Xử tiếp...
Còn pp nào cũng có ăn và có mất... Đen quá mất 3 tay... Đỏ sẽ ăn dây dài.. Đen vừa, vừa... Tay ăn tay mất... Cũng liệu cơ để nghỉ... Còn pp thì mình cũng không khẳng định... Mình chơi như vậy đó....
Bác ơi chia sẻ cách bắt 5 càng đi ạ. Hóng bài của bác từ hôm nọ. ?

Lâu nay mình chỉ chơi hậu tam... 4 chạm =64s. Ghép với 5 càng. = 320s. Chơi cách này... Mất 1, được 2 , cá biệt có lúc ăn thông 6 tay... Lúc mất thì 2 hoặc 3 tay... Rồi ăn 1 tay... Thế là chết ít... Ăn nhiều... pp này Cũng phải chơi bẩn... Ý định chơi 3 tay thua... Nghỉ, nhưng mình chỉ vào 2 tay đầu... Thua thì cười... Đi hút thuốc lào, pha trà uống... Còn tiền của 1 tay nữa... Sau khi đã sảng khoái rồi vào vứt đi 1 tay nữa... Rồi nghỉ Đi chơi... Có hôm chỉ 1 tay cuối ấy nhặt 1 dây dài... Hí hí... Thế mới lạ... Chẳng hiểu sao nữa... Giờ thành thói quen mất rồi... Khó sửa quá... Các bạn đồng nghiệp... Ơi... Hí hí
Bộ 64 cố định hay bác bắt 4 càng ạ. Cả bắt 5 càng nữa

Chào All ae.
ae chơi Lotobet đã lâu. Ae nào có cách chơi Loại Bỏ số chơi PHức Hợp HẬu NhỊ và TIền Nhị hay ko ??? Chia sẻ PP cho ae kiếm bữa cơm cháo sống qua ngày.
Thk ae
BÁc có cầu bắt bt hay lắm

Nếu không vào dây hên.... Ăn chạm hậu nhị thì chết càng.... Ăn càng Thì chết chạm hậu... Bởi vậy mới nói là phải chơi bẩn... Lúc đỏ chơi như nhìn thấy... 5 càng vẫn chưa ổn định lắm... Vẫn phải bị 7 càng mới đau... Ví dụ : cộng 3 con trung tan lại.... Được 1 tổng... Rồi lùi lại và tiến lên cho có 5 càng... Pp này vẫn không ổn... Lùi lại và tiến lên 3 bước... Phải 7 càng vẫn chưa chắc chắn... Thế mới đau....
bac cs cầu bắt 5 càng đi ak

Hj và tn phức hợp có nhiều cách bỏ số mà bạn
Cách 1. Bạn có thể lọc những con khan nhất
Cách 2. Bạn có thể bỏ hai con kỳ gần nhất
Cách 3. Bạn cộng tất cả các con còn lại lấy tổng bỏ ra
Cách 4. Bạn có thể lấy tn để bỏ hn và ngược lại
Cách 5. Bạn có thể loại bỏ kỳ thứ 2 gần nhất
Cách 6. Bạn cộng tất cả các con số lại và đánh để loại bỏ hai con cuối cùng
Vd . 23689 cộng lại bằng 28 bắt đầu bạn lấy từ 8.9.0.1.2.3.4.5 bỏ 6 và 7
Không có phương pháp nào là mãi mãi . Bạn vô xem cầu chạy ntn rồi đánh
sẵn mh xin chia sẻ vốn ae ăn ntn khi chơi hn và tn nhóm phức hợp
Vốn 1triêu ăn 410k nghỉ