Cần trợ giúp cách về bờ đúng cách. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cần trợ giúp cách về bờ đúng cách.

DIENLAM198

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
234
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Chào ae trong diễn đàn gmsh em là thành viên của diễn đàn được một thời gian. Nhưng có lẽ phương pháp chơi và kinh nghiệm chơi chưa có nên là càng chơi càng xa bờ. Mong ae diễn đàn giúp đỡ em.

Chào ae trong diễn đàn gmsh em là thành viên của diễn đàn được một thời gian. Nhưng có lẽ phương pháp chơi và kinh nghiệm chơi chưa có nên là càng chơi càng xa bờ. Mong ae diễn đàn giúp đỡ em.
E chơi hai dàn 3 d của anh tedy mà em không theo số cao thủ nào em tổng hợp tất cả các số của 12 cao thủ và chọn 4 cham có nhiều ct chốt nhất e đi 2 dan 3 càng và hai dàn đề ngày nào cũng ăn.chiị tet thử xem e chơi một tuần nay không hôm nào lỗ hôm nào cũng được 3_500k

E chơi hai dàn 3 d của anh tedy mà em không theo số cao thủ nào em tổng hợp tất cả các số của 12 cao thủ và chọn 4 cham có nhiều ct chốt nhất e đi 2 dan 3 càng và hai dàn đề ngày nào cũng ăn.chiị tet thử xem e chơi một tuần nay không hôm nào lỗ hôm nào cũng được 3_500k
Bạn ơi với sô vốn bao nhiêu

Một ngày chơi 2 dan 10 c là 1024k và dễ 4 cham 64so mỗi 10k tùy ý
Ban oi. Chơi dàn 3d 2 dàn 10 càng là mỗi dàn 5 càng hay mỗi dàn di 10 càng. Mình cũng đang chơi 1 3d dàn 8 càng + dàn 64s thôi ah. Nhưng cũng chưa ổn bạn ah. Nay thấy bạn chia sẻ mình muốn học hỏi thêm ah. Cam ơn bác rất nhiều ah

Ban oi. Chơi dàn 3d 2 dàn 10 càng là mỗi dàn 5 càng hay mỗi dàn di 10 càng. Mình cũng đang chơi 1 3d dàn 8 càng + dàn 64s thôi ah. Nhưng cũng chưa ổn bạn ah. Nay thấy bạn chia sẻ mình muốn học hỏi thêm ah. Cam ơn bác rất nhiều ah
Bạn để ý chạm 1,4,6,9 gần đây rất thông

Vang. Cam on người ae rat nhiều. Minh cũng thấy cham 1,4,9 về liên tục. Giữa tuần và Cuối tuần thấy chạm 4,1 về đều lam. Nếu ghép được tổng cứng hay bộ thì giảm dc ít số chơi dàn ít vốn đầu tư hơn nhỉ.

10 càng mới có 640s làm sao phải chơi 2 tk
Đấy là bác chơi trang khác mới cược dc . Còn người ta chia sẻ là chơi 2 dàn 3D mỗi dàn 8 càng trong 2 dàn đó có đủ 10 càng . Còn chơi 10 càng thì chơi luôn 2d chứ chơi như thế làm zề

Chơi cái này cũng không ổn định đâu bạn vào mục lo khung xem phần đề khung cửa ct phong vân ý ăn đều mà vốn ít bạn tham khảo xem