CÀNG ĐI CÀNG XA KHÔNG CÒN GÌ GỌI LÀ NIỀM TIN NỮA.MẤT HẾT TẤT CẢ RỒI | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

CÀNG ĐI CÀNG XA KHÔNG CÒN GÌ GỌI LÀ NIỀM TIN NỮA.MẤT HẾT TẤT CẢ RỒI

Bây giờ thật sự mình rất buồn không biết nên làm gì vào lúc này nữa.với số nợ 1 tỷ như thế này thì làm sao mình trả nổi bây giờ càng đánh càng thua nợ thêm nợ...mình bây giờ mất hết tất cả rồi.phương hướng biện pháp gì bây giờ thật sự muốn chết cho xong.mình tuyệt vọng vô cùng

Bạn chơi theo pp nào mà thua nhiều vậy?

Bây giờ thật sự mình rất buồn không biết nên làm gì vào lúc này nữa.với số nợ 1 tỷ như thế này thì làm sao mình trả nổi bây giờ càng đánh càng thua nợ thêm nợ...mình bây giờ mất hết tất cả rồi.phương hướng biện pháp gì bây giờ thật sự muốn chết cho xong.mình tuyệt vọng vô cùng
Cung giong toi qua nhung t nợ 500 thui

Nên nghỉ bạn à vì tâm lý đang thua đang với lại ko có vốn đánh lúc nào cũng sợ nên coi như 1 bài học cố gắng làm ăn

Bây giờ thật sự mình rất buồn không biết nên làm gì vào lúc này nữa.với số nợ 1 tỷ như thế này thì làm sao mình trả nổi bây giờ càng đánh càng thua nợ thêm nợ...mình bây giờ mất hết tất cả rồi.phương hướng biện pháp gì bây giờ thật sự muốn chết cho xong.mình tuyệt vọng vô
Cùng lắm là đi trốn bác ạ... làm lại sau, còn rừng lo gì ko có củi để đốt

Mìn cũng giống bạn thôi càng đánh càng thua nợ chồng chất thật sự bế tắc

Gửi người anh em! Chuyện cũng đã xãy ra rồi, đã chọn con đường thì phải chấp nhận trên đường có vấp ngã. Đàn ông phải mạnh mẽ, làm được chịu đc bạn à! Hãy đứng lên và suy nghĩ đến gia đình mình. Chuyện gì cũng có cách giải quyết hết. Bạn mượn đc 1 tỷ thì mình tin là gia đình bạn có hơn 1 tỷ để giúp bạn. Hãy nói với gia đình tất cả. Gia đình không bỏ rơi bạn đâu. Hãy nhớ đến Ba và Mẹ! Đấng sinh thành của bạn và làm lại cuộc đời bạn nhé! Tiền thôi mà! Hôm nay không có mai sẽ có. Nợ hôm nay k trả được sau này sẽ trả đc. Nhưng ơn sinh thành bạn sẽ k trả được nếu bạn nghĩ quẩn bạn nhé! Chúc bạn sáng suốt vì bên cạnh bạn còn có những điều tốt đẹp mà bạn chưa khám phá ra. Trời tối rồi trời lại sáng thôi!

Gửi người anh em! Chuyện cũng đã xãy ra rồi, đã chọn con đường thì phải chấp nhận trên đường có vấp ngã. Đàn ông phải mạnh mẽ, làm được chịu đc bạn à! Hãy đứng lên và suy nghĩ đến gia đình mình. Chuyện gì cũng có cách giải quyết hết. Bạn mượn đc 1 tỷ thì mình tin là gia đình bạn có hơn 1 tỷ để giúp bạn. Hãy nói với gia đình tất cả. Gia đình không bỏ rơi bạn đâu. Hãy nhớ đến Ba và Mẹ! Đấng sinh thành của bạn và làm lại cuộc đời bạn nhé! Tiền thôi mà! Hôm nay không có mai sẽ có. Nợ hôm nay k trả được sau này sẽ trả đc. Nhưng ơn sinh thành bạn sẽ k trả được nếu bạn nghĩ quẩn bạn nhé! Chúc bạn sáng suốt vì bên cạnh bạn còn có những điều tốt đẹp mà bạn chưa khám phá ra. Trời tối rồi trời lại sáng thôi!
Cảm ơn bạn nhưng bạn ơi với mình thì chẳng có gì gia đình mình đã ko còn j bố mẹ và người thân ko ai giúp mình cả bạn à

Hay quá mình thua hơn tỷ còn không dám nghĩ đến cái chết tháng làm không đủ đóng lãi. Tại sao phải chết chết vì bố mẹ chứ đừng bao giờ chết vì một điều gì khác. Tiền là giấy thôi tựi sao phải chết vì nó . Chết thi dễ chứ sống mới khó . Trên đời này không có nút thắt nào không thể gỡ.

Cố gắng Lên Bạn Ơi Mọi Chuyện Cũng Qua Thôi...Từ Cuối Tháng Trước Đến Giờ Mình Cũng Thua Quá Đang Tạm Nghỉ Theo Dõi Bạn Ạ

Tâm lý chung của những người đang nợ vì lô đề b lên nói tất cả những gì với gia đình để mượn tiền trả hết số nợ cho đỡ trả lãi nghỉ tập trung làm việc cho quên đi sau 1 thời gian tỉnh táo rồi suy nghĩ tiếp

cố lên bạn ơi. chết còn khổ hơn ý. từ từ làm lại thôi.

Tâm lý chung của những người đang nợ vì lô đề b lên nói tất cả những gì với gia đình để mượn tiền trả hết số nợ cho đỡ trả lãi nghỉ tập trung làm việc cho quên đi sau 1 thời gian tỉnh táo rồi suy nghĩ tiếp
Chuẩn đấy giờ mà đã nợ càng cố chơi càng chết tốt nhất nghỉ 1 thời gian suy nghĩ lại

Cùng cảnh nè. Mình giờ cũng vậy nhiều lúc muốn kết thúc tất cả cho xong.

BẠN THAM KHẢO KINH NGHIỆM VỀ BỜ CỦA CÁC THÀNH VIÊN NHÉ. HẦU HẾT AI CŨNG NỢ NẦN NHƯNG HỌ ĐÃ TÌM ĐƯỢC PHƯƠNG HƯỚNG

cảm ơn tất cả anh em đã động viên mình.trước mắt mình nghĩ để bình tĩnh lại.giờ mình cũng ko còn vốn nữa.