Thông báo - ❌ CẢNH BÁO MẠO DANH DIỄN ĐÀN ❌ | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
E bị bọn bán số lừa
Chúng bảo đề thì 2tr còn 3 càng 4tr
Chúng bảo ?
Và e bị lừa chúng ... đã khó khăn tưởng chúng bảo cho 1 con trúng ? . chúng bảo là làm cty ở sổ số ..... chúng bắt chuyển tiền
cách đây 2 năm m cũng bị bọn bán số lừa, nó bảo nó làm trong hội đồng xs, nạp thẻ dt hoặc chuyển nó 10tr nó gửi số cho. M dại dột tin người nên bị lừa. Nói chung m bị lừa nhiều lần lắm rồi, ng thì 10tr, ng thì 5tr, ng thì 2tr vì cách nc của chúng nó giả tạo đầy tình ng, có tâm có Đức... nhưng giờ m k bao giờ tin. Chỉ có tập đoàn GMSH mới là nơi chúng t gửi trọn tin yêu thôi cả nhà ạ?

DIỄN ĐÀN TẠO RA CHO ANH EM 3 MIỀN CHƯA TỪNG THU PHÍ 1 AI. VÌ THẾ MỌI NGƯỜI PHẢI NGHĨ ĐẾN 12 NGÀN ANH EM Ở ĐÂY CHỨ.

VẪN CÒN NHIỀU CON SÂU CHƯA DIỆT ĐƯỢC. CHỈ GIỎI CANH ME SỐ CAO THỦ ĐANG PHONG ĐỘ LÀ MANG SỐ ĐEM BÁN

CẢ DIỄN ĐÀN MÌNH CÙNG CHUNG TAY BÁO CÁO CHO MÂY ĐỂ XỬ LÝ NHỮNG THÀNH PHẦN NHƯ VẬY NHÉ

ZALO MÂY: 0378216420

View attachment 27624
nó lấy dàn của chủ tịch HiHi luôn kìa

Đây nửa neh Ad.. giả mạo
28086

Ace đã vào đc đến dd rồi thì ko nên nghe những lời đường mật bên ngoài cứ yên tâm bám các cao thủ mà về bờ

Ace đã vào đc đến dd rồi thì ko nên nghe những lời đường mật bên ngoài cứ yên tâm bám các cao thủ mà về bờ
Ác cái là nó lấy dàn của các ct, cao thủ chốt bên ngoài mới ác chứ

Buồn quá ae nhi? Chỉ mong những kẻ mạo danh, bán số trục lợi bị ra khỏi diễn đàn thôi. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển, là sân chơi lành mạnh để ae giao lưu, học hỏi, những ng thua tha như e có cơ hội hỡ dần và ổn định dc cs

E bị bọn bán số lừa
Chúng bảo đề thì 2tr còn 3 càng 4tr
Chúng bảo ?
Và e bị lừa chúng ... đã khó khăn tưởng chúng bảo cho 1 con trúng ? . chúng bảo là làm cty ở sổ số ..... chúng bắt chuyển tiền
cũng đã từng bị lừa btl vip 3tr, kq là chết sặc tiết

Bọn thất Đức.làm cho những người ae chơi chân chính khổ lây.ảnh hưởng số của các chủ tịch và cao thủ.

Các CT nên chôt sô muôn 1xiu ak
Ko bon nó lại mang đi bán.
Ae lâu nay ở trong diễn đàn theo các chủ tịch hoặc các cao thủ ăn muốn vỡ mồm rồi cần gì nghe theo bọn lừa đảo rồi mất tiền ....

Bọn này đúng nghiệt súc thật. K giúp đời đc gì. Còn làm ba chuyện này. Éo hiểu nó nghỉ gì. Bức xúc thật. A e lưu ý. Diễn đàn mình chỉ có KU thôi. Chắc bọn 188 gen ăn tức ở hay mấy thằng cẩu cò bên đó làm loạn k nhẽ. Mẹ nó chứ. Xl ad và diễn đàn. E bức xúc quá nên có đôi lời hơi bậy. Chỉ mong ước nhỏ nhoi. 1 ngày nào đó chính nó bị quả báo đi . Gieo nghiệp nào báo nghiệp đó.