SỰ KIỆN - ⚔CAO THỦ THÁCH ĐẤU⚔ THÁNG 10/2020 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

SỰ KIỆN ⚔CAO THỦ THÁCH ĐẤU⚔ THÁNG 10/2020

Ở đây tôi đc sống với chính mình.tôi chơi lô đề ko phải để kiếm tiền mà coi như trò giải trí.là 1 người chơi chân chính.
Bản chất của lô đề là 1 trò may rủi,ko có 1 quy luật nào,nó ko có cầu nào cả mà đơn giản chỉ là xác suất của mỗi con số thôi. Trò chơi này đòi hỏi phải có bề dày kinh nghiệm và để ý đến từng dấu hiệu nhỏ nhất mới có thể đưa ra dự đoán tốt nhất . Tôi luôn ko ngừng học hỏi và rèn luyện từng ngày mong 1 ngày nào đó sẽ trở thành cao thủ

Chúc tất cả các Cao Thủ gặt hái được nhiều thành công.
Chúc Diễn Đàn thành công lớn mạnh.
E xin phép bám theo chặt như keo.hihi

Lại thêm 1 cuộc thi đầy sức hấp dẫn nữa, chúc các cao thủ thi đấu thật tốt !

Đợt này thi khó lắm luôn nhé ae. Chỉ có ae tham khảo hóng số là lợi thôi! <3
Cảm ơn diễn đàn GMSH tổ chức cuộc thi CAO THỦ THÁCH ĐẤU( ĐẤU TRƯỜNG CAO THỦ), chiến thắng sẽ thuộc về người có bản lĩnh, kinh nghiệm và một chút may mắn. Dù kết quả thế nào, thì các CAO THỦ vẫn luôn là CAO THỦ trong tim anh em diễn đàn GMSH. Và ae ngoài đảo xa sẽ có thêm niềm tin, hy vọng, đã thấy con thuyền ngoài xa đang đón anh em về bờ bình an. 5 ngày thi đấu của các CAO THỦ, ae hãy tin rằng sẽ có thuyền về bờ.

Cuộc thi cao thủ của cao thủ, chúc các bác thi đấu tốt.

Mình lính mới lên ko biết xem các cao thủ thi thố chỗ nào trang nào ? Để mình vào xem cổ vũ cho tất cả các cao thủ thì đấu tốt

Chắc phải làm lựa chọn con bạch thủ đề và bạch thủ 3 càng mình mới vào bờ được. xa bờ quá.

chắc các cao thủ co người trúng đề nhưng minh sẽ lựa chọn 1 con bạch thủ đề để chơi thôi.

Ở đây tôi đc sống với chính mình.tôi chơi lô đề ko phải để kiếm tiền mà coi như trò giải trí.là 1 người chơi chân chính.
Bản chất của lô đề là 1 trò may rủi,ko có 1 quy luật nào,nó ko có cầu nào cả mà đơn giản chỉ là xác suất của mỗi con số thôi. Trò chơi này đòi hỏi phải có bề dày kinh nghiệm và để ý đến từng dấu hiệu nhỏ nhất mới có thể đưa ra dự đoán tốt nhất . Tôi luôn ko ngừng học hỏi và rèn luyện từng ngày mong 1 ngày nào đó sẽ trở thành cao thủ
cái j cũng có quy luật hết nhé, chỉ là bạn ko biết.