CẬP NHẬT DANH SÁCH THÀNH VIÊN BỊ LỌC KHỎI DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC NGÀY 16/3/2020

vietbac197

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
33
Điểm
118
Thêm 1 phần nữa mình muốn nói, do diễn đàn cũng đã quá tải, nhiều a.e không hoạt động có thể mình hiểu đã về bờ. Vì vậy mình xin phép tạm khóa các tài khoản đó lại. A.e rời xa lô đề là cái tốt. Nhường lại chỗ cho a.e sau vào diễn đàn tham khảo. Khi nào ngoài kia thua tha quá thì xin mở tài khoản lại. Diễn đàn luôn chào đón tất cả. Chúc a.e luôn may mắn.
Mình đang xa đảo quá xin Giông Tố và Ban quản trị chiếu cố cho mình nhé để mình có cơ hội tham khảo các cao thủ để sớm vào bờ GT nhé, mình xin cảm ơn nhiều.

gt886

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
103
Điểm
133
Thêm 1 phần nữa mình muốn nói, do diễn đàn cũng đã quá tải, nhiều a.e không hoạt động có thể mình hiểu đã về bờ. Vì vậy mình xin phép tạm khóa các tài khoản đó lại. A.e rời xa lô đề là cái tốt. Nhường lại chỗ cho a.e sau vào diễn đàn tham khảo. Khi nào ngoài kia thua tha quá thì xin mở tài khoản lại. Diễn đàn luôn chào đón tất cả. Chúc a.e luôn may mắn.
Ủng hộ chủ tịch

binhminh23

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
28
Điểm
113
Em ko biết cầu kèo nên ko biết chốt số, vẫn âm thầm theo các chủ tịch và cao thủ để kiếm tiền trả nợ dần. Kính mong các chủ quản cho em đc ở lại.

hung91

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
247
Điểm
133
Em thành viên mới đang học hỏi để về bờ. Cảm ơnad và các ct

chon1994

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
118
Điểm
133
Ủng hộ ADIM

minhquyenh

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
56
Điểm
118
Anh thuyên ơi em vào diễn đàn từ tháng 11-2019.nhờ có diễn đàn. Mà em mới chả được gần hết nợ. Trong diễn đàn ngoài dàn 64 số của phan bảơ.em không theo bất cứ một ai hết. Với tốc độ hiện tại em đang đánh. Có lẽ chỉ ba tháng nữa là em vào bờ. Một lời nói chân thằng mong anh đừng khóa tài khoản cửa thằng em đang nợ nần nhé.cảm ơn anh nhiều. Thân

ngaymoi77

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
21
Điểm
103
Ủng hộ hết mình diễn đàn trong sạch vững mạnh a
Cảm ơn các ct trong diễn đàn đã tạo đk cho những anh e thua tha nợ nần như tôi đây có niềm tin và hy vọng để dần vào bờ a!!! Cảm ơn rất nhiều !!!!!

mia123456

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
7
Điểm
103
ủng hộ chủ tịch sàng lọc thành phần bán số.

ngochungb

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
297
Điểm
133
em chỉ hy vọng gỡ dược hết số nợ là ok. cảm ơn chủ tịch

hong288

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
194
Điểm
133
Chao cac adm cho e hoi no 160treu khoag bao nhieu von de theo cao thu tra trong vong 1nam thi tra dc het no a e jo von dc 10tr a

trinh119

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
32
Điểm
113
M cũng mới vào diễn đàn. Cũng do kém hiểu biết bị bọn bán số lừa mất bn tiền. Nghĩ tức lắm.

nhung94

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
66
Điểm
118
Cảm ơn các admin trong diễn đàn,e cũng là thành viên ít hoạt đồng nhưng lúc nào e cũng vào học hỏi những cầu hay của các chủ tịch để gỡ bớt nợ nần.sợ chồng biết nên tranh thủ lúc rảnh mới vào thôi ak,mong các admin đừng xóa tội e,e còn nợ rất nhiều, e luôn coi diễn đàn là chiếc thuyền để e bám vào bờ.e cảm ơn diễn đàn rất nhiều.

THU1968

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
515
Điểm
163
Mình cụng âm thầm theo dõi diễn dàn , mong các chủ tich cho mình ỡ lai

banhvu789

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
62
Điểm
118
Những người ít hoạt động k có nghĩa là đã về bờ chủ tịch ạ,mà chỉ là họ bận công việc ban ngày k có thời gian để lên chia sẻ cùng ae hoặc khi btoi về nhà lại vướng vợ con k dám để vợ biết.nhưng họ luôn qua tâm và cập nhập thường xuyên diễn đàn mỗi khi có thời gian rãnh.và luôn dõi theo 1 chủ tịch để vào bờ.như e chẳng hạn,nợ nần con số rất lớn ( k tiện nói ra) chỉ vì trc chơi k giống ai,vào đc diễn đàn mới biết là trc mình ngu ntn?nên đag dần theo 1 ct để cgag năm nay thoát khỏi kiếp nợ nần.nên mong ct xem sét cho kĩ khi khoá tài khoản như hoàn cảnh bọn e
Đồng quan điểm với bạn,đang ở đổ tuổi thanh xuân lỡ bước thua tha gia đình con cái lu bu.Đến h tranh thủ lên theo 1ct để chơi còn ko pải chờ tới đến khuya mới lên đọc bài giao lưu cùng ae.

hong288

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
194
Điểm
133
Mong cac adm xem xet nhung nguoi nhu tui e day dang xa bo mong sao vao day de dc hoc hoi nhug kinh nghiep cua cac chu tich de go dc mot phan nao tra no a

gockhuat

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
492
Điểm
143
cảm ơn câc ADMIN đã tạo ra sân chơi cho mọi người đã thanh lọc bớt những thành phần xấu còn về việc loại bỏ nhũng người ít hoặc ko giao lưu với nhau xin các ADMIN xem xét lại vì nhũng người đó do công việc hoặc ko biết gì về cầu kèo thì biết gì mà bàn luận chỉ biết tới giờ vào diễn đàn lấy số mà đánh thôi ,mong ADMIN xem xét cho những người ít hoặc ko giao lưu với nhau để họ có cơ hội được vào bờ nhờ các con số của các CT trong diễn đàn ,xin trân trọng cảm ơn tất cả ADMIN trong dđgmsh
Cái này bạn hiểu sai rồi ở đây trạng thái ít hoạt động nghĩa là 1 tháng họ chỉ vào diễn đàn 2 3 lần thì mới bị gọi là ít hoạt động và bị khóa. Còn như tôi k vào bl và giao lưu nhưng 1 ngày vẫn mở trang của diễn đàn 2 3 lần để đọc tin và tham khảo số của các ct nêb k bị khóa. Trên trang có tự động kiểm tra xem thanh viên hoạt động lúc nào và đang ở trang thái nào bạn nhé

lamloc1989

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
3
Điểm
103
thank các admin đã tận tình giúp đỡ anh em.lọc bớt nick xấu.nick không sử dụng. để anh em có thể vào tham khảo số CT không lắc. nhiều hôm lắc không xem được. khi ra KUDV cược thì hết giờ cược.

trian1972

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
70
Điểm
118
Luôn ủng hộ ad vì một diễn đàn trong sạch.Chúc ad và các ct sức khỏe,luôn vững tay chèo để đưa ace vào bờ ad nhé.

huy9x

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
45
Điểm
118
Luôn luôn ủng hộ diễn đàn mong ct khỏe để đưa ae vào bờ

huynhluong

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
7
Điểm
103
Mình rất cảm ơn các ad đã tạo ra sân chơi thật hữu ich. Đã cứu được rất nhiều Ace về bo. Xin chân thành cảm ơn ct và các ad

phucho22

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
89
Điểm
118
Ủng hộ diễn đàn 2 tay luôn

tuan0694

Học Viên
Điểm cảm xúc
2,583
Điểm
173
Đến ngày nào có danh sách vậy anh. Ủng hộ diễn đàn

hoangsontn

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
60
Điểm
118
Tôi rất ủng hộ i kiến của ad

dangdung75

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
0
Điểm
101
Mình vào diễn đàn đã lâu , nhưng vẫn còn đang học hỏi nhiều vì ko biết tương tác . Mong đc chỉ vảo thêm

1984va

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
8
Điểm
103
Đã vào đây chỉ mong được theo và tham khỏa số các cao thủ , chúc diễn đàn ngày càng vững mạnh

ZALO OFFCIAL

Theo dõi kênh Youtube

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
12,247
Thành viên
14,770
Thành viên mới nhất
BANGCHUC12