Lotto Bet - Cầu 1 chạm hậu tiền nhị rình rập ??? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cầu 1 chạm hậu tiền nhị rình rập ???

Xuan9820

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
510
Điểm
326
Xu
10,000Xu
Vẫn là bà già tôi đây. Mấy hôm nay tôi theo dõi cầu kèo hậu tiền nhị để ti toe, tập tẹo xem thế nào. Tôi thấy có cầu 1 chạm vốn bỏ ít hơn chơi 64 số nên cũng nhiệt tình phang thử chục phát. Ngày đầu vận kém phang 3 gãy 2 nghỉ luôn. Nhưng đúng lúc mình nghỉ thì cầu nó chạy nét 4 ván thông mới đau. Hôm nay 8/82020 thì từ chiều đến đúng lúc tôi viết bài nó chạy đẹp như tranh vẽ. Thế nên đây là cầu anh em tham khảo thấy ok thì theo. Nó đúng là rình rập vì nó ra 3,4 phát nó lại gãy 1 phát. Anh em trước khi chơi thì nên theo dõi lịch sử của các kì rồi hãy chơi nhé. Hôm nào vận kém thì đừng chơi môn này vì vốn bỏ nhiều hơn hàng số, tài xỉu và rồng hổ.
Cách chơi
Kì nào có 2 số giống nhau nhưng cách nhau 2 hàng số thì lấy số đó đánh 1 chạm hậu tiền nhị. Tỉ lệ 1-1-3
Vd kì200808395 kq 12982 thì đánh chạm 2 cho hậu tiền nhị trong 3 tay.
Môn này dành cho những bạn dày vốn và chịu được áp lực. Anh em nhớ là trước khi xuống tiền thì tham khảo lịch sử và xem vận mình nhé. Chúc anh em may mắn và rực rỡ mùa covid???. Tôi già nên nói hơi dài dòng anh em bỏ qua nhé???

Em góp ý chút. Cầu kèo vã 2 chạm em thấy cũng ổn chị ơi. Vã luôn số đó vs bóng dương cũng OK hì. Chúc mn may mắn !
2 chạm vốn dày. Chị ít vốn tập chơi nên đánh 1 chạm thôi. Nghiên cứu chục ngày rồi thấy cũng đang ổn định nên chia sẻ để mọi người tham khảo ý mà

Như thế là ra 1 đôi hay xám thì lấy số đó đánh tiền hậu. Nhưng đôi lúc cũng gãy lắm

Như thế là ra 1 đôi hay xám thì lấy số đó đánh tiền hậu. Nhưng đôi lúc cũng gãy lắm
Em nhìn ảnh xem các số nó phải như nào mới đánh đc nhé. Không phải là xám hay 1 đôi là đánh đâu. Nó phải cách nhau nhé k phải phải xếp liền nhau

cầu đánh 1 chạm này hơi nguy hiểm. ae chú ý vốn để chơi.

2 chạm vốn dày. Chị ít vốn tập chơi nên đánh 1 chạm thôi. Nghiên cứu chục ngày rồi thấy cũng đang ổn định nên chia sẻ để mọi người tham khảo ý mà
Cá biệt có lúc tay 5 mới ra

Em góp ý chút. Cầu kèo vã 2 chạm em thấy cũng ổn chị ơi. Vã luôn số đó vs bóng dương cũng OK hì. Chúc mn may mắn !
chuẩn kèo cứ vã 2cham 2 đầu chắc cú tí.ăn ít tí mà chắc

:+
chủ thớt @Xuan9820 dạy mình bộ môn tiền nhị hậu nhị chơi thêm với

có t.gian cụ thể là khoản khi nào hok thớt

Cái cầu này nếu đánh 2 chạm thì tỉ lệ ăn cao hơn. Nhưng tiền đi cũng cao hơn. Mình chân thành khuyên bạn nào ít vốn và yếu tim thì k nên chơi môn hậu tiền nhị. Còn bạn nào chơi thì xem lịch sử nhé. Mình thấy đêm qua nó thông 11 tay nhưng trưa nay thì gãy thông 3 tay. Số đen mà rơi vào đúng lúc gãy thì ra đảo k bề được???. Các bạn xem thêm cầu kèo của ct PhanBao nhé. Nhiều bạn bảo ok đấy

Bác Xuân ơi em mới vào diễn đàn nên chưa biết chút gì về môn này, bác chỉ bảo em với