Lotto Bet - Cầu 1 hàng số theo dãy số rời | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cầu 1 hàng số theo dãy số rời

Xuan9820

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
510
Điểm
326
Xu
10,000Xu
Mình lấy bảng tâm càng của tia chớp chia sẻ nhưng chỉ áp dụng cho hàng số rời. Tỉ lệ ăn tương đối cao và đều.
Vd: kì 2000805443 ra dãy số
91658 thì mình sẽ đánh hàng số 5 trong 3 tay tiếp theo.
Tỉ lệ thì theo mình bạn nào ít vốn 1-2-4. Nhiều vốn 1-3-8. Có hình ảnh bảng tâm càng và hình ảnh minh hoạ. Chúc anh em rực rỡ

Đính kèm

bác chơi pp này lâu chưa à. vốn cần mấy khung à

Mình chơi được 2 tuần rồi. Mình đi khung 3 tay nhé. Cầu kèo cũng có lúc gãy nhưng mình đã test thử thì thấy nó tương đối ổn định. Mình chơi tỉ lệ 1-2-4 khung 3 tay

Mình chơi được 2 tuần rồi. Mình đi khung 3 tay nhé. Cầu kèo cũng có lúc gãy nhưng mình đã test thử thì thấy nó tương đối ổn định. Mình chơi tỉ lệ 1-2-4 khung 3 tay
Bạn có thể nói do hơn không ạ

khi nào bạn thấy 1 dãy số có các con số không giống nhau thì bạn sẽ lấy tâm càng của dãy số đó bạn đánh hàng số trong 3 kì tiếp theo. Mình có để bảng tổng hợp tâm càng của chủ tịch tia chớp đấy. Bạn xem rồi nghiên cứu. Mình thấy cầu này tỉ lệ ăn trên 85%. Tỉ lệ vào tiền 1-2-4 cho người ít vốn. Vd kì đầu vào 10d thì kì sau vào 20d và kì cuối vào 40d

vốn bao nhiu là chơi đc à

Bác ơi bác nói một kiểu là
Số rời lấy tâm càng đó nuôi 3 tay tiếp nhưng lại lấy ảnh của anh chớp làm thế này mọi người hay hiểu nhầm lắm

Ảnh của anh chớp khác hoàn toàn . Anh chớp nói có tâm càng gì đánh số phía dưới bạn đính chính lại phát k ae hiểu nhầm đấy

Vốn thì theo mình bạn có 2tr thì chơi đc. Vì nếu đỏ ăn ngay từ những tay đầu thì chỉ cần vốn 400k nhưng nếu mình đen k ăn đc những tay đầu thì phải có vốn để chão những tay tiếp theo. Vốn ít bạn đi 10-20-40 là mình thấy hợp lý

Chớp chia sẻ là đánh kì nào cũng được. Nhưng mình chơi và nghiên cứu lại thì mình thấy tâm càng này dùng cho dãy số rời tỉ lệ ăn cao hơn và đều hơn bạn nhé

Mình có nói rõ là mình lấy bảng chia sẻ tâm càng thôi nhưng mình áp dụng cho dãy số rời mà. Chứ mình k chia sẻ phương pháp chơi của chớp. Mình thấy bảng tâm càng của chớp chia sẻ rất hay khi áp dụng cho dãy số rời nên mình chia sẻ phương pháp chơi của mình dựa trên bảng tâm càng đó

Mình có nói rõ là mình lấy bảng chia sẻ tâm càng thôi nhưng mình áp dụng cho dãy số rời mà. Chứ mình k chia sẻ phương pháp chơi của chớp. Mình thấy bảng tâm càng của chớp chia sẻ rất hay khi áp dụng cho dãy số rời nên mình chia sẻ phương pháp chơi của mình dựa trên bảng tâm càng đó
có khung giờ để chơi k vậy chị

hay lắm mong là sẽ có thêm nhìu pp như thế này nữa cho ae có cái theo kiếm cơm

Pro tối có chơi k kéo mình lotto vs

Chị chơi nhiều khung giờ lắm thấy nó ok. Tất nhiên nó có gãy nhưng tỉ lệ nó ra ổn định. Hạp túi tiền em nhé

10h tối nay lên chơi cùng phong vân trên youtube. Mình cũng chơi khung giờ đó