Lotto Bet - Cầu 1 hàng số theo dãy số rời | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cầu 1 hàng số theo dãy số rời

Vốn thì theo mình bạn có 2tr thì chơi đc. Vì nếu đỏ ăn ngay từ những tay đầu thì chỉ cần vốn 400k nhưng nếu mình đen k ăn đc những tay đầu thì phải có vốn để chão những tay tiếp theo. Vốn ít bạn đi 10-20-40 là mình thấy hợp lý
gãy 1 khung rồi đợi cầu về đi lại khung # à

Đúng rồi bạn. Nếu gãy thì nuôi tay sau. Nhưng nên xem vận nếu vận kém thì nghỉ đừng khát nước không mất hết vốn chơi

Mình chỉ đi 3 tay thôi. Hôm nào kết lắm mới làm tay thứ 4. Nói chung bạn cứ căn số vốn mình có để chơi. Chúc bạn rực rỡ

Ngày đầu chơi bác e chơi vốn 500k ăn đc 5tr thì có nên nghĩ hay chơi tiếp bác

Bạn lộc quá. Nhưng cầu kèo thì không nên đánh lâu. 500k lên 5 triệu thì nghỉ ngủ cho ngon. Mai có vốn chơi tiếp. Cái này ngày nào cũng chơi được mà. Hôm trước tk mình còn 400k lộc lá cũng lên 5 cụ tắt máy ngủ không biết zời biết đất luôn. Chúc bạn may mắn mỗi ngày

Mình chỉ đi 3 tay thôi. Hôm nào kết lắm mới làm tay thứ 4. Nói chung bạn cứ căn số vốn mình có để chơi. Chúc bạn rực rỡ
ý mình là chuẩn bị vốn 5 khung đó. 1 khung là đi 3 tay

Bạn lộc quá. Nhưng cầu kèo thì không nên đánh lâu. 500k lên 5 triệu thì nghỉ ngủ cho ngon. Mai có vốn chơi tiếp. Cái này ngày nào cũng chơi được mà. Hôm trước tk mình còn 400k lộc lá cũng lên 5 cụ tắt máy ngủ không biết zời biết đất luôn. Chúc bạn may mắn mỗi ngày
Ok bạn mình cung độ nhiều chia sẽ của ae là nên như vậy để vào an toàn mà vẩn cố chấp nên mới bị thế. Minh lần tiên chơi mà nên ae có j hướng dẩn giúp minh với nhé thanks ae rất nhiều. Minh đang lênh đên trên biển hết 250tr r k bjt khj nào mới vô bờ đc đây

Bờ có thể ở rất xa nhưng cũng có thể ở rất gần. Mọi thứ là do tính toán để có điểm an toàn. Chúc bạn kiếm du thuyền để về bờ rực rỡ

Cái gì mất nhiều là sẽ có kinh nghiệm bạn ơi. Tại dính đến cờ bạc thì không ai nói hay được

Mình vẫn chưa hiểu đánh hàng số là đánh hết 5 hàng hay chỉ đánh hàng trăm thôi

Bạn vào youtube tìm giải mã số học 4 của chủ tịch phong vân xem cách chơi hàng số. Dễ hiểu hơn là đọc bạn nhé

Bạn vào youtube tìm giải mã số học 4 của chủ tịch phong vân xem cách chơi hàng số. Dễ hiểu hơn là đọc bạn nhé
Khi ra hàng số rời. Thì mình lấy tâm càng nuôi 3 kì tiếp theo hả chị.
Hay là khi ra hàng số rời. Lấy tâm càng. Và đánh hàng số của bảng anh chớp ạ

Khi ra hàng số rời. Thì mình lấy tâm càng nuôi 3 kì tiếp theo hả chị.
Hay là khi ra hàng số rời. Lấy tâm càng. Và đánh hàng số của bảng anh chớp ạ
Khi ra hàng số rời thì em xem tâm càng là số mấy em so với bảng tâm càng của chớp rồi đánh hàng số đó

mình đánh số rời có khó ko ?