Lotto Bet - Cầu 1 hàng số vẫn ăn đều anh em ko bám cầu này thì chẳng chơi cầu gì được nữa | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Cầu 1 hàng số vẫn ăn đều anh em ko bám cầu này thì chẳng chơi cầu gì được nữa

Ngồi test 1 lúc rất trôi vào phát nó bẻ luôn 5 tay xỉu mới đau
Vậy sao mình k nuôi 5 tay cho chắc chia vốn chơi 5 tay có phải hơn ko ? cầu này ăn rất đều nhé bạn , đánh hàng này gánh hàng kia rất ok đấy

Ý bác là cứ xuất hiện hai con giống nhau như hình vẽ thì vào tài 3tay hả bác
Đúng rồi bạn cứ giống nhau là đánh tài chơi 3 - 5 tay cho chắc , mình nghĩ cùng lắm thì sai 1 khung 5 tay thôi , còn đâu là ăn đều , cầu này ko bám thì chẳng cầu nào bám được cả

Vẫn có gãy nhưng theo mình cứ đi 3 tay. Gãy bỏ, khát nước theo dễ chết
Um có gãy nhưng tôi nghĩ cứ đi 3 tay ko ra đánh tay khác , nhưng cầu này tôi thấy ăn đều mà

View attachment 83021
Cầu này mình cũng chia sẻ rồi , nhưng giờ chia sẻ lại cho nhiều anh em chưa biết . Dễ thôi anh em cứ thấy hàng số kì trước trùng kì sau như hình thì đánh luôn hàng số đó tài cho kì sau . Đánh cứ khung 3 tay a e nhân tiền thoải mái . cầu này ăn rất dài và dai nhé anh em . Chúc anh em may mắn
Cầu hay cảm ơn bác

View attachment 83021
Cầu này mình cũng chia sẻ rồi , nhưng giờ chia sẻ lại cho nhiều anh em chưa biết . Dễ thôi anh em cứ thấy hàng số kì trước trùng kì sau như hình thì đánh luôn hàng số đó tài cho kì sau . Đánh cứ khung 3 tay a e nhân tiền thoải mái . cầu này ăn rất dài và dai nhé anh em . Chúc anh em may mắn
Cầu này chạy dài quá , đúng cầu chất lương

Vẫn có gãy nhưng theo mình cứ đi 3 tay. Gãy bỏ, khát nước theo dễ chết
Cái gì cũng chỉ là cầu thôi bạn , có gãy , nhưng nó ăn còn nhiều hơn là gãy đấy bạn , test thử nhé

Cái gì cũng chỉ là cầu thôi bạn , có gãy , nhưng nó ăn còn nhiều hơn là gãy đấy bạn , test thử nhé
Mình nói cho mấy anh em khác thôi. Cầu này quá ok. Lâu lắm mới gãy. Nhưng gắng vào tiền hợp lí là có lời

View attachment 83021
Là mình đánh tài xĩu hay là đánh số đó

View attachment 83021
Đánh số đó tài cho kỳ sau là sau