Lotto Bet - Cầu bệt các bộ số | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cầu bệt các bộ số

Xin chào tất cả ace xin phép chia sẻ cho mọi người tham khảo về các bộ số đều bệt lại theo nhau hết khi nào chơi Ae chỉ cần để ý 10 kỳ trước có bệt lại không rồi vào bắt bộ 8 số đó và hai bộ hay đi theo nhau là bộ 24 và bộ 14 ace xem hình ảnh mình vẽ là biết tỷ lệ đi bộ ba tay 10k 15k 20k là được hai đầu một bộ là 16số đi ba tay là được ko ra bỏ đánh bộ khác nhớ khi vào phải xem trước 10 kỳ có bệt không mới chơi sảnh nào cũng chơi giờ nào cũng chơi phải xem có bệt lại bộ nào ko chơi chơi Ae nha Chúc ace thành công một kỳ quay có số là bóng của nhau từ ba đến 4 số là ta đánh bộ đó mình ko biết chỗ chỉnh sửa nên ko biết làm được Ae Thông cảm nha có gì ko hiểu cứ hỏi m trả lời nhé
Chúc người ae may mắn

Test trong vòng bao nhiêu tay có thể vào tiền chủ tịch , có khung giờ chạy ổn định cầu này ko bác
Test trong vòng bao nhiêu tay có thể vào tiền chủ tịch , có khung giờ chạy ổn định cầu này ko bác
Cứ xem bệt lại là đánh thôi Ae ko cần khung giờ gì hết sảnh nào cũng chơi được hết

Ba tay hai đầu đánh bộ là Ok r anh em xem hình là biết

Đính kèm

• 209.4 KB Lượt xem: 140
  • 214.5 KB Lượt xem: 142
  • 213 KB Lượt xem: 150
Xem 20 kỳ bệt bộ lại là chơi ko cần khung giờ gì hết b nha đánh Sảnh A thì đi ngon hơn nha