Cầu MB - cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG ! | Page 24 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chu va ae cho hỏi.dan 4d của chú ở chỗ nào hay mình tự lập ạ.cam ơn chú. Chúc sức khỏe chú!
tôi mới được các ace nói rằng ko nên đưa dàn số nơi đây có thể sẽ là phạm quy còn sự gợi ý thì đã cố gắng tỷ mỉ và nét nhất các chiến binh cũng cần bỏ chút công sức đó là xem, đọc, cố hiểu để làm cái thứ theo tư duy sâu của cá nhân sẽ hiểu thấu đáo và giá trị đích thực. Có như vậy các bạn mới vững tâm trên đôi chân của mình./.

tôi mới được các ace nói rằng ko nên đưa dàn số nơi đây có thể sẽ là phạm quy còn sự gợi ý thì đã cố gắng tỷ mỉ và nét nhất các chiến binh cũng cần bỏ chút công sức đó là xem, đọc, cố hiểu để làm cái thứ theo tư duy sâu của cá nhân sẽ hiểu thấu đáo và giá trị đích thực. Có như vậy các bạn mới vững tâm trên đôi chân của mình./.
Cảm ơn chú.cháu ít khi chơi 3,4d nên ko để ý.cháu bt lập dàn rồi.chờ tin chú ngày mai. Cảm ơn chú.

E theo 2 dàn cuối hơi tiếc ạ . Thôi mai làm lại . Công nhạn bác bắt càng quá đỉnh ,
khi lòng tham hoặc nguồn vốn của bạn còn hạn chế mà lại muốn buôn tiền thì đó là thảm họa (câu chuyện thật 1000%100 của chính tôi đó là năm 2009 kết chỉ 2 số 3d duy nhất mà không thể nạp được tiền lênTK vậy mà gửi nhờ bạn bè chúng bảo cho chúng tiền cũng ko chơi 2 số đó... BÙM )

khi lòng tham hoặc nguồn vốn của bạn còn hạn chế mà lại muốn buôn tiền thì đó là thảm họa (câu chuyện thật 1000%100 của chính tôi đó là năm 2009 kết chỉ 2 số 3d duy nhất mà không thể nạp được tiền lênTK vậy mà gửi nhờ bạn bè chúng bảo cho chúng tiền cũng ko chơi 2 số đó... BÙM )
Vậy cũng tiếc chú. Cháu mới chơi vốn ko nhiều hy vong nhỏ vốn theo chú thành vốn đỡ nhỏ...........!

89049

biết là vậy nhưng cơ hội không nhiều. Mọi cố gắng chỉ là làm sao các chiến binh trót ham cờ bạc trong u mê có chút tự trọng... Lấy lại tiền của các bạn cũng như gia đình êm ấm, đất nước không bị suy thoái./.

Cảm ơn bác rất nh những bài học sương máu k bao giờ có trên sách vở !

View attachment 89049
biết là vậy nhưng cơ hội không nhiều. Mọi cố gắng chỉ là làm sao các chiến binh trót ham cờ bạc trong u mê có chút tự trọng... Lấy lại tiền của các bạn cũng như gia đình êm ấm, đất nước không bị suy thoái./.
Cảm ơn b rất tâm huyết với ae coi như là 1 sự tán tài tán lộc gieo nhân nào gặp quả đó , chúc bác nhiều sk .

View attachment 89049
Cháu là phụ nữ ly hôn nuôi 2 con đi làm lương thấp muốn chơi kiếm chút lo cho con ai ngờ ko biết đánh giờ mới mang nợ nần. Mong chú giúp con cho con theo kiếm tiền trả nợ và để cháu có cái tết hoàn chỉnh cho các con. Cháu cảm ơn chú

View attachment 89049
cháu theo với ạh

View attachment 89049
Chú ơi cầu của chú sao cháu nhìn mãi ko hiểu. Chú có thể nói rõ hơn đc ko ạ.

QUÁ ÍT NGƯỜI QUAN TÂM DẠNG ĐỀ DÀN HIỆU QUẢ SỰ TƯƠNG TÁC BUỒN NHƯ MÍT TINH CỦA
Joe Biden... THÔI MAI ÍT SỐ TỰ CHƠI TỰ SƯỚNG CHO LÀNH
Có tâm thì sẽ nhận lại đc nhiều thôi bác. E cũng mới vào diễn đàn, hôm qua vs hôm nay mới biết bác. E ít vốn nên chỉ túc tắc chơi nhẹ. Hôm qua k để ý cầu kèo of bác. Chúc bác nhiều sức khoẻ có cầu đẹp cho ae theo. Cảm ơn bác

KHÀ KHÀ HỌC VIÊN ĐANG THỰC TẬP NHƯ BÁC SAO CÓ THỂ CHỈ ĐẠO CÁC SĨ QUAN ĐƯỢC... CHỈ GỢI Ý CHỐT DÀN LÀ 50 SỐ VỚI MỖI CÀNG 4 SỐ CÁC CHIẾN BINH NẾU KHÔNG HIỂU HÃY CHƠI KIỂU TRỌC PHÚ ĐỪNG LĂN TĂN THEO KIỂU SĨ PHU BẮC HÀ NÂNG LÊN HẠ XUỐNG LẠI ĐỨNG BỜ ĐÊ NGẮM ĐỈNH BĂNG TUYẾT XA XĂM./.

Có 69 đâu mà 2,3,4 d ae? Mai chiến CT0
TRÍ KÉM THÌ MẮT PHẢI TINH... NẾU CẢ 2 THỨ ĐỀU KÉM THÌ CHƠI KIỂU TRỌC PHÚ KHÔNG CẦN NGHĨ BÊ TẤT CẢ DÀN MÀ PHANG THÌ ĂN 800 SỐ 4D TƯƠNG ĐƯƠNG ĐỀ CHỈ 8 SỐ VẬY MÀ VẪN CHÊ KKK
[/QUOTE]
Xin cảm ơn a, hạ dàn ko thấy nên nói thế, mình cũng đầu 2 thứ tóc, nói chuyện thực tế chứ ko nói theo kiểu đàn a, cha, chú... Có pp hay tài năng gì thì chỉ rõ cho em cháu nó hiểu rõ, chứ cao siêu quá thì để dành cho người cao siêu hiểu...!

4 dàn của bác hôm qua tổng đánh hết là tổng 69s gì bác bảo chọn trong các dàn đó mà biết dàn nào OK mà chọn nên chọn hết thì 69s ghép 3d 4càng 4d 4càng thì ra 1104s, nhưng hôm qua chắc không ai ăn được rồi vì đâu biết chọn dàn nào chỉ có chọn hết mới ăn, nếu bác đã có tâm có lòng chia sẻ thì xin bác nói rõ và chốt rõ, biết là phải tự bơi nhưng được mấy ai? Có lòng thì xin bác rõ ràng!thank
TRÊN TRANG VỚI 4Đ QUY ĐỊNH LÀ MẤY NGHÌN SỐ? CÁC CHỦ TỊCH DANH TIẾNG ĐỀU CHỐT TRÊN 1500 SỐ VẬY MÀ NHƯ BẠN ĐÃ TÍNH TOÁN CHỈ 1104 SỐ MÀ KHÔNG DÁM CHƠI THÌ ĐỀ NGHỊ RÈN LUYỆN THÊM VỀ BẢN LĨNH CHÚC THƯỢNG ÚY LUÔN THÀNH CÔNG VÀ CÓ CÁI TẾT ẤM ÁP BÊN GIA ĐÌNH CÙNG NGƯỜI THÂN

KHÀ KHÀ HỌC VIÊN ĐANG THỰC TẬP NHƯ BÁC SAO CÓ THỂ CHỈ ĐẠO CÁC SĨ QUAN ĐƯỢC... CHỈ GỢI Ý CHỐT DÀN LÀ 50 SỐ VỚI MỖI CÀNG 4 SỐ CÁC CHIẾN BINH NẾU KHÔNG HIỂU HÃY CHƠI KIỂU TRỌC PHÚ ĐỪNG LĂN TĂN THEO KIỂU SĨ PHU BẮC HÀ NÂNG LÊN HẠ XUỐNG LẠI ĐỨNG BỜ ĐÊ NGẮM ĐỈNH BĂNG TUYẾT XA XĂM./.
Chỉ là TIỀU PHU sao chơi kiểu TRỌC PHÚ được chú ơi. Mong chú cho 1 vài cây thôi để TIỀU PHU mới có khả năng đốn được. Cảm ơn chú :cry:

Mỗi ngày bác cứ chốt dàn chính xong rồi hạ, và 3,4d để ace tự chọn khỏi lăn tăn nhằm lẳn thêm ra đảo tội nghiệp ace đó!
AI THAM KHẢO VÀ HIỂU PP CỦA TÔI DÙ KHÔNG RỰC RỠ THÌ VẪN CÓ LƯƠNG TUẦN ĐỪNG BẢO TÔI PHẢI LÀM THEO Ý CỦA CÁ NHÂN BẠN NÊN LÀM THEO CÁCH BẠN HIỂU TÔI ĐÃ LÀM NHƯ THẾ NÀO CHÚC M2

Nay cháu kết bộ 34, dính dáng đến 3,8 bác có cầu nào cháu theo với

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.