Cầu MB - CẦU CAO SU. SỐ ĐỘNG THEO NGÀY. CHƠI XUYÊN THẾ KỶ ( 3 CHẠM 4 TỔNG ) NỔ KINH ĐIỂN. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU CAO SU. SỐ ĐỘNG THEO NGÀY. CHƠI XUYÊN THẾ KỶ ( 3 CHẠM 4 TỔNG ) NỔ KINH ĐIỂN.

Tôi k biết có phải thật hay k . K qtrongj nhưng họ có tâm chia sẻ lại bạn cũng k nên nói quá là ng ăn cắp bạn à. Có gì k phải xin bỏ qua. A e vào đây cũng là vì cái hâm mộ môn số học này

Bạn thử vào cầu kèo miền bắc xem có cầu 62 số như vậy ko từ câu từ cho lấy ví dụ bạn ấy mới chia sẻ nhưng cầu 62 số chia sẻ từ lâu dồi mình có cả thống kê trong tháng t3 luôn

cảm ơn bạn đã cs nhưng vào tạo dàn toàn ra 74s vì 2 chạm 4tong đã 62s rồi

B ơi cho m hỏi nhờ chút Trường hợp đề về kép 00=>thì 0+0=0 dc chạm 0 và Tổng 0 bóng 0 là 5 thêm Tổng 5,Tính ra là dc 1 Chạm và 2 Tổng Cho ngày hôm sau sao b????

Chào anh em, tôi xin chia sẻ cho anh em 1 cầu, tối đa 62 số (2 chạm và 4 tổng), có thể ít hơn 62 số tuỳ ngày, cụ thể như sau:
Anh em lấy 2 số cuối GĐB - tức con đề làm 2 chạm, 2 tổng, cặp tổng của đề hôm đó làm 2 tổng tiếp theo được dàn 2 chạm 4 tổng đánh cho ngày hôm sau.
Ví dụ:
Ngày 5/3, đề về 91, ta có chạm 1, chạm 9, tổng 1, tổng 9, cặp tổng 0 và 5 (vì 91 là tổng 0). Được dàn 2 chạm 4 tổng 62 số đánh ngày 6/3 ăn 54 tổng 9.
Ngày 6/3 đề về 54, ta có 2 chạm 4 và 5, 2 tổng 4 và 5, cặp tổng 4 và 9. Tổng 4 trùng ta sẽ được 2 chạm 4,5 và 3 tổng 4,5,9 (ít hơn 62 số) đánh ngày 7/3 và ăn 68 Tổng 4.
Hôm nay, m 8/3, ta có 2 chạm 6,8, 2 tổng 6,8 và cặp tổng 4,9. Dàn 62 số cho ngày hôm nay, vì hôm qua về 68.
Đặc điểm cầu:
1. Cầu lên theo ngày, tối đa 62 số, có thể ít số hơn vẫn chơi.
2. Cầu về khá đều, nếu chơi đều theo tháng thì cũng được 24 - 26 ngày về trên 30 ngày.
3. Có những cầu không về liền, nhưng max khung 4 ngày, nghĩa là ngày 4 sẽ ra, xịt 3 ngày liên tiếp. Đặc điểm này có ích cho ai chơi rình, khoảng 2 ngày xịt hẵng vào nuôi khung 2 ngày. Nhưng thường phải chờ khá lâu vì cầu về khá đều.
Chúc anh em thao khảo hiệu quả, luôn bình an, may mắn và hạnh phúc trong cuộc sống!

Like Trích dẫn
Bạn không biết phân biệt hay là bạn bị làm sao rồi hả. Bài viết này của bạn đưa vào đây bắt 2 chạm trong ngày
(Bài của tôi bắt 3 chạm trong ngày).
Thế còn pp bắt tổng như bạn muốn nói là không ai được phép giống pp của ai à.
(Mình xin lỗi bạn ra đường nhìn kỹ người hãy chào kẻo nhầm....)

Bạn không biết phân biệt hay là bạn bị làm sao rồi hả. Bài viết này của bạn đưa vào đây bắt 2 chạm trong ngày
(Bài của tôi bắt 3 chạm trong ngày).
Thế còn pp bắt tổng như bạn muốn nói là không ai được phép giống pp của ai à.
(Mình xin lỗi bạn ra đường nhìn kỹ người hãy chào kẻo nhầm....)
Mình ghép được 74 số, bạn lOại ntn để về được 64-65 số

Sửa lần cuối:
Chào anh em, tôi xin chia sẻ cho anh em 1 cầu,
Dàn động theo ngày tối đa 65 số (3chạm và 4 tổng), có thể ít hơn 65 số tuỳ ngày, cụ thể như sau:
Anh em lấy 2 số cuối GĐB - tức con đề và tổng của đề hôm đó làm 3 chạm . tiếp theo lấy con đề và tổng +với bóng của tổng ngày hôm đó ta được 4 tổng đánh cho ngày hôm sau.
Ví dụ:
Ngày 31/3, đề về 19 hôm sau ta có chạm 1, chạm 9,chạm 0, tổng 1, tổng 9, cặp tổng 0 và 5 (vì 19 là tổng 0). Được dàn 3 chạm 4 đánh ngày hôm sau
Trường hợp nhiều hôm có số trùng thì ta lấy bóng dương của nó để được đủ số cho ngày hôm sau là 3 chạm và 4 tổng
Ace tet kỹ trước khi vào tiền.
Chúc anh em thao khảo hiệu quả cao và đem lại lợi nhuận cho bản thân .(Lúa vế nhiều nhé mọi người)
NẾU THẤY HỢP Ý THÌ XIN CHO MỘT LIKE.
Dàn động theo ngày, khá hay. Cũng tương tự như dàn động của @hoang812
Rất ok đó

Chỉ là thêm 1 chạm vào dàn thôi nhug ket quả thi co khak dan 62 so dau co khi them 1 tong nua thi thành dàn của mình cung nen

Neu ko tin moi nguoi co the test t3 xem 2 dan do cho ket qua the nao chỉ là them 1 cham cho no mới mà thôi

Dàn động theo ngày tối đa 65 số (3chạm và 4 tổng), có thể ít hơn 65 số tuỳ ngày, cụ thể như sau:
Anh em lấy 2 số cuối GĐB - tức con đề và tổng của đề hôm đó làm 3 chạm . tiếp theo lấy con đề và tổng +với bóng của tổng ngày hôm đó ta được 4 tổng đánh cho ngày hôm sau.
Ví dụ:
Ngày 31/3, đề về 19 hôm sau ta có chạm 1, chạm 9,chạm 0, tổng 1, tổng 9, cặp tổng 0 và 5 (vì 19 là tổng 0). Được dàn 3 chạm 4 đánh ngày hôm sau
Trường hợp nhiều hôm có số trùng thì ta lấy bóng dương của nó để được đủ số cho ngày hôm sau là 3 chạm và 4 tổng
Chúc anh em thao khảo hiệu quả cao và đem lại lợi nhuận cho bản thân .(Lúa vế nhiều nhé mọi người)
cám ơn b cs

Còn đề về kép bằng 00 và kép lệch 05 tính như nào hả bạn ơi. Vì tôi thấy số trùng k biết lấy chạm và tổng gì ? Ạ

Để vào coi thử xem mấy ngay trc cầu này có chạy k

Ví dụ:
cảm ơn bạn nhé