Cầu MB - Cầu chạm tổng đang thông ! | Page 36 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu chạm tổng đang thông !

Cháu chỉ muốn góp ý là mỗi 1 bài chú cho cháu xin 1 ví dụ thì cháu mới tự đi kiểm tra dk
Mình nghĩ là hqua.giải 7 có 85 18. Đc ct 27. Số đầu đề đầu vs số cuối g7 hôm sau là 6 và 8 đc c49. Càng đê là 3 và g7.4 là 28 nên đc c14.k biết sai hay thiếu đâu k

Cầu số đầu và cuối giải bảy .trùng các bạn tự xem,,,, tâm càng cộng một trong hai số cuối vẫn đi, tôi thích hình chữ chi của anh đồng,,,số đầu tiên (đề đầu hôm trước cộng số cuối giải bảy hôm sau, ra cái...
TKDD012345 Post #561 Lúc 14:00 Hôm qua Diễn đàn: SOI CẦU MIỀN BẮC,,,Cầu tôi thích đấy, Cầu Long biên Hà nội
Chú ơi mau có ct16 và c3 c9 phải k chú.còn cầu nào nữa thì cháu chưa nhìn ra ạ.có thiếu nh k chú.lọc 2cái trên đc k ạ

Mình nghĩ là hqua.giải 7 có 85 18. Đc ct 27. Số đầu đề đầu vs số cuối g7 hôm sau là 6 và 8 đc c49. Càng đê là 3 và g7.4 là 28 nên đc c14.k biết sai hay thiếu đâu k
Theo mình hiểu cầu tâm càng ghép 2 con cuối G7 thì phải là CT 4938, có ngày nó ăn tổng k ăn chạm.

Cầu số đầu và cuối giải bảy .trùng các bạn tự xem,,,, tâm càng cộng một trong hai số cuối vẫn đi, tôi thích hình chữ chi của anh đồng,,,số đầu tiên (đề đầu hôm trước cộng số cuối giải bảy hôm sau, ra cái...
TKDD012345 Post #561 Lúc 14:00 Hôm qua Diễn đàn: SOI CẦU MIỀN BẮC,,,Cầu tôi thích đấy, Cầu Long biên Hà Bác ơi hôm nay theo cầu này chạm 05 đúng k ạ nó đang chạy thông 4 tay rồi. Nay ngày 5 đúng k ạ

Hnay là chạm 05 đúng k ạ nó đang chạy đc 4 tay rồi phải k bác TKDD012344