27 Lô Bet - Cầu dấu hiệu tổng chẵn và tổng lẻ cho 27 lo bet | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Cầu dấu hiệu tổng chẵn và tổng lẻ cho 27 lo bet

200k thi lam sao theo du 4 tay
Dàn tổng chẵn tổng lẻ 50s thôi bạn. 200k Đấy là chỉ tiêu chơi của mình. Mình chơi 1k/ 1 số. Vậy 200k của mình đc 4 tay, nếu có lãi mình nhân lên 2k hoặc 3k/số. Mình bỏ vốn 200k mà lãi 500k mình nghỉ ko chơi nữa. Các bạn vốn nhiều thì vào nhiều. Mình chỉ chơi ngày công thôi các bạn ạ.

Cảm ơn bạn chia sẻ
Bạn cũng lưu ý tổng chẵn hoặc tổng lẻ nó bệt liền 4.5.6 tay nhé bạn. Có thể mình ko cộng tổng để chơi mà chơi luôn dây bệt đó luôn, ăn tay thứ 2 đến tay 3 là nghỉ. Lãi đủ chỉ tiêu là nghỉ đừng ngồi lâu là toang đấy.

Nếu vốn 2tr chia ra làm 4 tay = 50 số x10k. Chỉ cần ăn 2 tay lãi 980k là quá ấm rồi.

Bạn ơi. Đi tỉ lệ thì quá ổn bạn nhé.
Nuôi theo tỉ lệ nhưng ví dụ nuôi tay trước tay sau hay là nuôi khi nào nổ thì thôi ví dụ cộng gdb là chẵn nuôi 3 tay hay là nuôi theo kì trước gối vậy bạn

Xin chào mọi người. Mình xin phép được chia sẻ chút nhận biết ít ỏi của mình để anh em nào trùng máu tham khảo cầu nha.
Trong 2 số đề đuôi của GĐB thì luôn chia ra tổng chẵn và tổng lẻ tương đương 50% tỉ lệ Trúng và Xịt đúng ko ạ.Mình lấy tổng tất cả các con số của giải đặc biệt cộng lại với nhau. Nếu ra tổng là số chẵn thì ta chơi 2 số cuối đề tổng chẵn cho kỳ sau, Và tổng lẻ cũng tương tự như vậy. A em nào chắc ăn thì khung 3 tay theo tỉ lệ 1.2.3 cho mình
. Mong có sự góp ý chỉ bảo của mọi người nha. Chúc mọi người rực rỡ về bờ...nhớ là phải dình cầu chạy nha mn
Hay bạn

Kỳ nay
Nuôi theo tỉ lệ nhưng ví dụ nuôi tay trước tay sau hay là nuôi khi nào nổ thì thôi ví dụ cộng gdb là chẵn nuôi 3 tay hay là nuôi theo kì trước gối vậy bạn
Đi 3 tay thôi bạn. Nếu hơn được mà có vốn thì đại thắng rồi.

Cũng đã thử nhưng nó bệt 6,7 tay liền nuôi chết . Nói chung cầu cũng hay nhưng còn phụ thuộc bào ku nó cho ăn thì ăn ko thì thua hết

Cũng đã thử nhưng nó bệt 6,7 tay liền nuôi chết . Nói chung cầu cũng hay nhưng còn phụ thuộc bào ku nó cho ăn thì ăn ko thì thua hết
Ủa sao bạn ko đánh theo dây bệt đó. Mình bệt là theo đến gãy thì thôi.

Theo 3 tay ko nổ nuôi thêm 2 tay nữa chết . Đến tay thứ 6 đánh bệt thì nó lại nhảy nố chung nó bịp mà . Nó cho ăn la đc ăn ko là ko đánh kiểu gì cũng chết

Xin chào mọi người. Mình xin phép được chia sẻ chút nhận biết ít ỏi của mình để anh em nào trùng máu tham khảo cầu nha.
Trong 2 số đề đuôi của GĐB thì luôn chia ra tổng chẵn và tổng lẻ tương đương 50% tỉ lệ Trúng và Xịt đúng ko ạ.Mình lấy tổng tất cả các con số của giải đặc biệt cộng lại với nhau. Nếu ra tổng là số chẵn thì ta chơi 2 số cuối đề tổng chẵn cho kỳ sau, Và tổng lẻ cũng tương tự như vậy. A em nào chắc ăn thì khung 3 tay theo tỉ lệ 1.2.3 cho mình
. Mong có sự góp ý chỉ bảo của mọi người nha. Chúc mọi người rực rỡ về bờ...nhớ là phải dình cầu chạy nha mn
Cứ tổng chẵn nuôi lẻ và tổng lẻ nuôi chẵn phải k bác