Cầu đề giải 7( Đã và đang ăn thông chia sẻ ACE) | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu đề giải 7( Đã và đang ăn thông chia sẻ ACE)

Kể từ khi có bác ngộ không tâm sự mình chuyển đánh đề đặc biệt sang đánh đề giải 7 quả là tháng cũng có tý tiền gọi là 15-20 triệu tiêu vặt đỡ phải xin vợ. Xin chia sẻ với anh em cầu đang ăn thông. Anh em nhìn hình nhé nói nhiều mất thời gian của ACE. Chúc toàn thể cùng chung tay xây dựng sân chơi giải mã số học quả là bổ ích. Xin trân trọng cảm ơn!

Kể từ khi có bác ngộ không tâm sự mình chuyển đánh đề đặc biệt sang đánh đề giải 7 quả là tháng cũng có tý tiền gọi là 15-20 triệu tiêu vặt đỡ phải xin vợ. Xin chia sẻ với anh em cầu đang ăn thông. Anh em nhìn hình nhé nói nhiều mất thời gian của ACE. Chúc toàn thể cùng chung tay xây dựng sân chơi giải mã số học quả là bổ ích. Xin trân trọng cảm ơn!View attachment 2540
Vào tiền như thế nào bác. Thanks

Kể từ khi có bác ngộ không tâm sự mình chuyển đánh đề đặc biệt sang đánh đề giải 7 quả là tháng cũng có tý tiền gọi là 15-20 triệu tiêu vặt đỡ phải xin vợ. Xin chia sẻ với anh em cầu đang ăn thông. Anh em nhìn hình nhé nói nhiều mất thời gian của ACE. Chúc toàn thể cùng chung tay xây dựng sân chơi giải mã số học quả là bổ ích. Xin trân trọng cảm ơn!View attachment 2540
hai chạm thì vào sao ad

Vào tiền như thế nào bác. Thanks
Vào tiền cũng đơn giản thôi mà trong 2 chạm kết chạm nào thì chọn chạm đó sau đó dựa vào bảng tần suất loại tiếp những con lô gan ra. Còn vốn ít đánh nhỏ vốn nhiều thì chơi lớn. Như mình thì mình chơi chạm nào mình kết mình vào tiền lớn hơn còn chạm không kết thì đánh lót cho đỡ mất vốn

Mỗi chạm có cần phải đánh cả đầu lẫn đuôi của một chạm ko bác em mới chơi nên trưa hiểu lắm

Em mơi chơi nên ko hiểu lắm, cho em hỏi với, vầy chạm 4 , nghĩa là phai đánh 20 con, rồi đánh giải 7 thì phải nhân 4 lên hả anh chị ? Vầy tất cả ta phải đánh là 80 số? Mong ac giải thich giúp em, cám ơn rất nhiều

Em mơi chơi nên ko hiểu lắm, cho em hỏi với, vầy chạm 4 , nghĩa là phai đánh 20 con, rồi đánh giải 7 thì phải nhân 4 lên hả anh chị ? Vầy tất cả ta phải đánh là 80 số? Mong ac giải thich giúp em, cám ơn rất nhiều
Mình không tính là 80 số đc: vì nó khác với đề vì cơ hội là x4 vậy nó là 80/4= 20 thôi

Cảm ơn bạn đã chia sẻ cầu hay.

Mình không tính là 80 số đc: vì nó khác với đề vì cơ hội là x4 vậy nó là 80/4= 20 thôi
Mình vẩn chư thông ý của bạn, bnj nói cụ thể hơn đi, ví dụ hôm nay đánh chạm 4 ở giải 7. Ta cần đánh những con nào? Cám ơn bạn!

Mỗi chạm có cần phải đánh cả đầu lẫn đuôi của một chạm ko bác em mới chơi nên trưa hiểu lắm
Đánh thì tất nhiên cả đầu và đít nhưng tỉ lệ ăn là max là ăn x4 tỉ lệ 1x99
Như vậy 20 số x 4k=80k (mình đang tính 1 điểm)
Nếu trúng 1 nháy là: 99k-80=19k
Trúng 2 nháy là: 99x2-80=118k
Trúng 3 nháy là 99x3-80=217k
Max 4 nháy là 99x4-80=316k
Như vậy cơ hội để mình vào tiền và tỉ lệ ăn cũng rất ok. Chúc bạn thành công

Đánh thì tất nhiên cả đầu và đít nhưng tỉ lệ ăn là max là ăn x4 tỉ lệ 1x99
Như vậy 20 số x 4k=80k (mình đang tính 1 điểm)
Nếu trúng 1 nháy là: 99k-80=19k
Trúng 2 nháy là: 99x2-80=118k
Trúng 3 nháy là 99x3-80=217k
Max 4 nháy là 99x4-80=316k
Như vậy cơ hội để mình vào tiền và tỉ lệ ăn cũng rất ok. Chúc bạn thành công
Thanks bác nhiều lắm
Chúc bác hôm nay rực rỡ

Xin hỏi vốn bác bnhiu đi tỉ lệ sao ạ.