Cầu MB - Câu đe,khoảng trên 30 số,tuần ăn may phat | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Câu đe,khoảng trên 30 số,tuần ăn may phat

• Thread starter phongcuong
  • Ngày gửi
P

phongcuong

Guest
Cs cho ae tham khao,ae vào rong bạch kim,vào cho thong kê,loto ra nhiều trong tháng qua,những con số đó.khoang 30 đến 36 số,một tuần phải no máy phat nhé,câu này ae phải theo rồi mi biết được,vì ko có sự thống kê bao lưu,ae để y,nhé,kinh nghiệm đánh lo de,những con càng hay ra ae nuôi hay đánh,theo câu càng dễ ăn nhe.dac biệt là lo.con ae nuôi dàn đe,thì nên cho những con lo hay ra tâm 10 ngay tro nên,rất hay về đặc biệt nhé,chúc ae biết kết hợp,để có thêm thu nhập.

Cs cho ae tham khao,ae vào rong bạch kim,vào cho thong kê,loto ra nhiều trong tháng qua,những con số đó.khoang 30 đến 36 số,một tuần phải no máy phat nhé,câu này ae phải theo rồi mi biết được,vì ko có sự thống kê bao lưu,ae để y,nhé,kinh nghiệm đánh lo de,những con càng hay ra ae nuôi hay đánh,theo câu càng dễ ăn nhe.dac biệt là lo.con ae nuôi dàn đe,thì nên cho những con lo hay ra tâm 10 ngay tro nên,rất hay về đặc biệt nhé,chúc ae biết kết hợp,để có thêm thu nhập.
Cảm ơn a.

Thống kê những số ra nhiều tháng 12 để đánh lập dàn đánh tháng 1 à b

Ae thông kê loto về nhiều nhất trong tháng qua,khoảng 30 số thoi,tuần ăn may phat,như ae phải lập bảng nuôi nhé,khung 6 hôm,trung lại quay lại moc đầu,cứ thế nhé,tất cả ae mún đánh STl,hay đánh dàn,nếu lập bảng nuôi khung ae ko bao giờ thua nhé,

Ae thông kê loto về nhiều nhất trong tháng qua,khoảng 30 số thoi,tuần ăn may phat,như ae phải lập bảng nuôi nhé,khung 6 hôm,trung lại quay lại moc đầu,cứ thế nhé,tất cả ae mún đánh STl,hay đánh dàn,nếu lập bảng nuôi khung ae ko bao giờ thua nhé,
Dàn lô hay dàn đề bác

Ae,nho là dàn này,an3,4 tay một tuan ma có khoang30 là ok do,
Bạn theo cầu như này lâu chưa, nếu mà tuần nào đề cũng ăn như này chỉ cần 3 lần một tuần quá ấm , cảm ơn bạn chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người , mình đang bắt đầu theo dõi nuôi dàn đề kiểu này

Các bác nào đã hiểu có thể chỉ rõ cho e với được không ah
Em cảm ơn

Các bác nào đã hiểu có thể chỉ rõ cho e với được không ah
Em cảm ơn
thi vào rồng bạch kim...chon tháng trước lô nào ra nhieu nhất trong tháng rồi..lấy khoản 30 đen 35 số...chơi cho tháng sau...roi cứ tiếp tục như vậy.....đơn giãn ma...co chay nữa hay ko la tùy kkama

tháng 12 roi có 25 số thông kê từ 01 -08 ăn 5 ngày