Cầu MB - Câu đe,khoảng trên 30 số,tuần ăn may phat | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Câu đe,khoảng trên 30 số,tuần ăn may phat

• Thread starter phongcuong
  • Ngày gửi
1 tuân ăn khoang 3 lần thì dưng vây có dck bac mong vì k có thông kê chi n nguoi chơi dôi mơi biết 1 tuân ăn dc khoang mây hôm

Có phải là mình cứ nuôi khoảng 30 số đó trong 6 ngày hay là trong 6 ngày nuôi đó có sự thay đổi số ?

Câu này ko phải nuôi tuần,nuôi quanh nam,khung 6 ngày cho tuyệt đối nhé,ae cứ chọn,những con,ve10 lần trên một tháng ma phang,ngày nào cũng vào xem thông kê,cứ con nào 10 lần về trở nên lạ nuôi nhé,tuần này hình như,gần ăn thong
B ơi những con ra rồi có đánh lại ko? Vdu 58 vs 80 ra r ý

trời ơi đơn gian vay ma anh em ko biet...cứ vào rong bạch kim lấy nhưng con ra nhieu roi phang vào....nêu xịt mai cung vào lấy so nua...va x2 ngay hom truoc...ngày nao cung the...

Bạn dotruong,nói rất đúng,cứ thế nhé,ăn liên tục do

Minh moi vào ko hiểu lâm nhơ ban úp đàn lên xem ti dc ko

trời ơi đơn gian vay ma anh em ko biet...cứ vào rong bạch kim lấy nhưng con ra nhieu roi phang vào....nêu xịt mai cung vào lấy so nua...va x2 ngay hom truoc...ngày nao cung the...
Đây có phải ko bro, như thế này có 28s thui phải ko ct

Đính kèm

Lại an tiep nhé,ae dung với thương cau nay ăn thấp nhat 3 phát trên tuần đó,khoảng 30 số mà thang này ăn hơn truc lần rồi,

Lại an tiep nhé,ae dung với thương cau nay ăn thấp nhat 3 phát trên tuần đó,khoảng 30 số mà thang này ăn hơn truc lần rồi,
Bác cho e xin dàn hoặc chỉ e chỗ lấy đươc không ạ
E cũng lọc ra mà kiểu gì hôm nay không ăn ạ

Bạn dotruong đã hieu và up ảnh nền rồi đó,ngày nào cũng vào xem thông kê ma phang nhé,lập ra khung nuôi 5,6 hôm cho tuyet đối.

Ae vào rong bạch kim,thông kê loto ra nhiều trong tháng qua,cứ con nào ve10 lần trở nên la lap dàn danh

Ae vào rong bạch kim,thông kê loto ra nhiều trong tháng qua,cứ con nào ve10 lần trở nên la lap dàn danh
Nay e lấy từ 9 lần trở lên nhưng làm gì có 64 ạ
64 có 7 lần thôi mà a

Sao lại thế,64 ăn hon nay là 11 lần rồi,bạn vào xem thông kê lại di

Mai vao

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1 ngay sô mỗi khac k phải cố đinh k mai lại chơi n con lô này thì tôi cũng bó tay.hêt

Đây là dàn hôm qua vào xem thông kê rồi đánh,bi giờ ae muốn đánh ngày mai,thì bị giờ vào xem,mới ngày vào xem 1 lan,ngày nào vào xem đánh ngày day,đánh theo bảng nuôi nhé,ae chua tin ty lệ nó ăn,có thể thoi doi,xem dung ko nhé,