Cầu MB - cầu đề tâm huyết mình vừa soi được m.n tham khảo ạ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB cầu đề tâm huyết mình vừa soi được m.n tham khảo ạ

trieucuc

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
48
Điểm
118
Xu
10,000Xu
như đã nói,mình mới vừa soi ra được 1 cầu kèo khá hay và dễ.đó là dựa vào G7.2 của ngày hôm trước làm 2 chạm đề đánh cho ngày hôm sau,đã ăn mấy ngày r ace tham khảo ạ.cầu kèo nào cũng sẽ gãy nên k chắc chắn 100%.mong mọi ng lưu ý.vạn sự tuỳ duyên,trăm sự ở đồng!chúc ace may mắn!

Đính kèm

như đã nói,mình mới vừa soi ra được 1 cầu kèo khá hay và dễ.đó là dựa vào G7.2 của ngày hôm trước làm 2 chạm đề đánh cho ngày hôm sau,đã ăn mấy ngày r ace tham khảo ạ.cầu kèo nào cũng sẽ gãy nên k chắc chắn 100%.mong mọi ng lưu ý.vạn sự tuỳ duyên,trăm sự ở đồng!chúc ace may mắn!View attachment 17587
2 chạm ko an toàn bằng lấy tat cả con sô đo ghép trong, còn an toan hơn và ít số hon nhiều, nếu bạn bỏ kép thi còn 30 sso, mai 25 số ghep trong, bỏ kép còn 20 số

2 chạm ko an toàn bằng lấy tat cả con sô đo ghép trong, còn an toan hơn và ít số hon nhiều, nếu bạn bỏ kép thi còn 30 sso, mai 25 số ghep trong, bỏ kép còn 20 số
mình kb ghép tong với số nào ạ?mong bạn chỉ giáo

Ghép trong ko đơn giản thế đâu. Cầu chạy 4 tay blaf dài rồi mm bắt chạm là an toàn nhất.. Ae kết bt cứ chọn chạmq trong g7 chơi là ngon nhất.. Ít khi ko về chạm ở g7