Cầu MB - CẦU ĐỀ THẦN TÀI | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ THẦN TÀI

MB: 04/08/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ae, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: G6 & G7. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3 Càng Đề + 4 Càng Đề: 1234579 Càng Kết: 13459

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 1368

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 13

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 1

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
Cảm ơn bác .chúc bác hôm nay lại bắn pháo hoa nhé ❤❤❤❤

3 hôm nay em không theo bác toang mấy chục củ,em có đường cầu và càng riêng ăn được 1 tuần giờ nó gây hic... Theo bác giải đen mới được kakaka!
Gãy cầu này xây cầu khác chơi, ăn thông 3d cả tuần gãy vài ngày nhằm nhò gì. Thấy e chốt ở TĐ suốt mà thua à???

Tại em vốn ít ăn 2,3 hôm gãy 2,3 là sợ rồi anh
Vốn ít chơi đều tay khi nào Đỏ và ăn thông tăng nhẹ. Kết hợp cầu của e và người nào Trùng máu tổng hợp rồi loại thành 2 đến 3 dàn mà chơi. Húp 1 trong 3 dàn vẫn giữ được Vốn, Húp hết Lời to. Đen chơi Nhỏ Đỏ chơi Lớn đó là a hay áp dụng còn e thế nào a không biết, chơi cái này đôi khi phải có tiếng Kết mới Húp To được. Cứ chạy lông nhông coi nhiều người để tìm BT chỉ có hết Vốn. Tóm lại cứ ghép Dàn 3d mà chơi không Thua được.

Vốn ít chơi đều tay khi nào Đỏ và ăn thông tăng nhẹ. Kết hợp cầu của e và người nào Trùng máu tổng hợp rồi loại thành 2 đến 3 dàn mà chơi. Húp 1 trong 3 dàn vẫn giữ được Vốn, Húp hết Lời to. Đen chơi Nhỏ Đỏ chơi Lớn đó là a hay áp dụng còn e thế nào a không biết, chơi cái này đôi khi phải có tiếng Kết mới Húp To được. Cứ chạy lông nhông coi nhiều người để tìm BT chỉ có hết Vốn. Tóm lại cứ ghép Dàn 3d mà chơi không Thua được.
e cũng chơi 3d đang trên đường về bờ dần đây mà nói chung do ngày trước thua bét chứ mb theo tháng vẫn lời tuần nào đen lắm thì âm nhưng tuần sau lấy lại ngay thi thoảng cũng làm tiếng kết dàn mình tự tổng hơp

THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ae, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: G6 & G7. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3 Càng Đề + 4 Càng Đề: 1234579 Càng Kết: 13459

Dàn 1-64s:

Dàn 2-36s:

Dàn 3-19s:

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Bác chỉ giúp e cách vào tiền ở mức tối thiểu nhất cho các giàn với ạ!

Dạ a ơi chỉ em cách bắt càng 3,4d với, với a ơi trang cho cược tối đa 65s mình đánh 2d 3dàn hong được nên phải đánh đánh dàn 2d nhiều số giữ vốn còn 2dàn kia phải có càng ,3d chuẩn ghép mới ăn được a giúp em với
Thiếu gì trang để chơi cứ phải Ku, vào google gõ ra tải về mà chơi nhé.

Bác chỉ giúp e cách vào tiền ở mức tối thiểu nhất cho các giàn với ạ!
Ae chơi tùy theo Vốn để tự chơi nhé, ví dụ: có 10 củ chia ra làm 10 đến 15 phần mà chơi lâu dài.
Dàn 64s chơi Đề sác xuất ăn cao nhưng Lời ít và Gãy thì phải ăn thông 2 ngày sau mới lấy lại Vốn. Vì vậy tôi chỉ ghép Dàn x 7 Càng để chơi 34d, các dàn còn lại thì tôi chơi cả Đề và 34d.

bên thabet sau 5h30 có cược đc 3D, 4D không a nhỉ bên ku thì sau 5h30 nó hạn chế đơn cược mất rồi
A ít khi nào chơi trễ không biết, thường ban đêm sau khi đã chia sẻ bài có nghĩa là Chốt xong là chơi luôn.

A ít khi nào chơi trễ không biết, thường ban đêm sau khi đã chia sẻ bài có nghĩa là Chốt xong là chơi luôn.
e tham khảo ct hihi thấy ct hiihi chỉ bắt 5 càng mà thấy tỉ lệ chúng càng khá cao /tuần nhưng mà toàn chốt lúc 17h40 nên chắc phải đăng ký thêm 1 trang nào cược được muộn để tham khảo 5 càng

e tham khảo ct hihi thấy ct hiihi chỉ bắt 5 càng mà thấy tỉ lệ chúng càng khá cao /tuần nhưng mà toàn chốt lúc 17h40 nên chắc phải đăng ký thêm 1 trang nào cược được muộn để tham khảo 5 càng
Ok e vào google gõ là có nhé, chơi thoải mái không khống chế như Ku.

THẦN TÀI TÔI ĐÂY!

Dàn 1-64s:

Dàn 2-36s:

Dàn 3-19s:

Tiếc quá hụt càng sếp

THẦN TÀI TÔI ĐÂY!

Dàn 1-64s:

Dàn 2-36s:

Dàn 3-19s:

ĐOÀNG ĐOÀNG.
HÚP FULL 3 DÀN ĐỀ, RẤT ĐÁNG TIẾC KHI CÀNG 4 TRÚNG THÌ GÃY CÀNG 3.
CÓ LẼ HÔM QUA BÚ VỢ ĐỒNG DỮ QUÁ NÓ CAY PHANG GÃY CẲNG MÌNH.
CHÚC MỪNG AE NHÉ HÚP ĐỀ CŨNG NO RỒI NHỈ.
Hẹn ae mai lại RỰC CON NHÀ BÀ RỠ !

ĐOÀNG ĐOÀNG.
HÚP FULL 3 DÀN ĐỀ, RẤT ĐÁNG TIẾC KHI CÀNG 4 TRÚNG THÌ GÃY CÀNG 3.
CÓ LẼ HÔM QUA BÚ VỢ ĐỒNG DỮ QUÁ NÓ CAY PHANG GÃY CẲNG MÌNH.
CHÚC MỪNG AE NHÉ HÚP ĐỀ CŨNG NO RỒI NHỈ.
Hẹn ae mai lại RỰC CON NHÀ BÀ RỠ !
Hôm nay ăn cua mai ăn càng sau bác nhé ??.bác hạ dàn chuẩn thật .

Chúc mừng a nhé .sao hôm nay c6 đẹp mà a loại đi vậy ??
Thì trong 4c có rồi e, a hạ dàn còn 2c sau đó hạ tiếp còn 1c. Loại 6 vì hôm qua Đít 6 rồi loại luôn lấy Bóng 1 vậy mới Húp chứ e???