Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 16/04/2024 - Giải mã số học | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 16/04/2024 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
BỘ:04,34
TTĐ:090,898
STĐ:09,89
BTĐ:89
3D:94
8S:409,490,909,990,489,498,989,998

Thật tuyệt vời hôm qua mình lên diễn đàn gặp được người tốt thực sự là vị cứu tinh cuộc đời mình vượt qua được khó khăn.mình mất hết sạch tiền vì cassinô còn vỏn vẹn chút tiền để đóng học cho con và tiền ăn uống không biết làm sao và đi hướng nào đang lúc khó khăn bi đát lên diễn đàn số thấy người chia sẻ hướng về bờ theo link fb mình gặp được chị phượng.lúc đầu cũng băn khoăn nhưng thực sự quá khổ rồi quyết định liều phen mang tiền ăn vào theo nhận được đề đặc biệt miền bắc chị phương cho số 69 nhận số mình mới thấy sao éo le quá vậy hôm trước ra 96 chẳng nhẽ hôm nay ra lộn 69 mình có hỏi lại chị.chị phượng nói đây là số cứu người được hỗ trợ cho ăn nghe vậy mình mới dám vào 1triệu đề 69 được ăn thẳng luôn quá chuẩn đây đúng là bồ tát sống là vị cứu tinh của mình gặp được đúng người. Hôm nay tâm sự cho ae biết con đường thực sự mới giúp chúng ta gỡ được chính là nhờ chị phượng cứu nha nhấp link để gặp chị phượng cứu https://m.me/Phcuunguoj và đây https://www.facebook.com/Phcuunguoj mình thấy đây là con đường đúng đắn mới giúp được nên ae yên tâm mà gỡ nhé.hình ảnh đây là mình rút tiền trúng mừng quá ae ạ.trên đời này đúng là có người giúp đỡ được số về bờ nên ae chưa gặp đúng nên đừng có suy nghĩ tiêu cực mà đánh mất đi con đường thực sự giúp chúng ta làm lại cuộc đời View attachment 361401
Cm lừa đao chó bao giúp người ta mà 2tr mới đuic

Bác có thể chốt số nhưng rút kinh nghiệm là ko lên Facebook cá nhân lên đây nhé! Không là bị vi phạm nội quy diễn đàn ạk!
Lên fb là mục đích câu kéo để lừa gạt thôi . Những ai cho lên đây chốt số ăn câu kéo vào bát chốt riêng rùi đưa std và fb lên để lừa đảo hết kể cả thằng kien1895 này cũng vậy thôi . Tao nói nhanh cho vuông .

Lên fb là mục đích câu kéo để lừa gạt thôi . Những ai cho lên đây chốt số ăn câu kéo vào bát chốt riêng rùi đưa std và fb lên để lừa đảo hết kể cả thằng kien1895 này cũng vậy thôi . Tao nói nhanh cho vuông .
Nhin cách chốt còn non và xanh thế thì lừa được ai nhỉ! ???
Mn: cham 4,9,7,3 mà btd 28 😇😇😇! Khó hiểu quá mà!

Chuẩn mà bác nhỉ
Muốn chốt thì thiếu gì cách mà lại cứ phải làm vậy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.