Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 4/8/2022 - Giải mã số học | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 4/8/2022 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em muốn xem các bát chốt của các bác auchu và bác trunganh 82 thì xem ở đâu ạ

AE THAM KHẢO MAY MẮN

uh sân chơi lành mạnh mà, bản thân mình cũng muốn chia sẻ cầu cho ae tham khảo( với lại mong ae trúng ) còn kiểu chia sẻ tràn lan đến 10 bộ đề rồi kq vào đươc 1 bộ lại khoe để lấy thành tích thì không được, mình cũng chỉ tham khảo là chính thôi mong bác auchu đừng đế bụng và lên cầu cho ae chuẩn chỉnh
Chuẩn,kq ra rất nhiều cầu đẹp, cả mấy chục cầu

Cả 4 con lô g7 đều dính 16 có dàn 48 số chạm tổng 16 , hạ cối 8 số bộ 01 , hđxs đang ra những cái gan, song thủ đề 01-56 , tứ thủ 3 càng 301-356-801-856
Bắt bài được hđxs ra tổng gan nhất là tổng 1 mà chọn sai chạm , húp tạm dàn to vậy

uh sân chơi lành mạnh mà, bản thân mình cũng muốn chia sẻ cầu cho ae tham khảo( với lại mong ae trúng ) còn kiểu chia sẻ tràn lan đến 10 bộ đề rồi kq vào đươc 1 bộ lại khoe để lấy thành tích thì không được, mình cũng chỉ tham khảo là chính thôi mong bác auchu đừng đế bụng và lên cầu cho ae chuẩn chỉnh
Người ta đã có công soi cầu gặp mấy thành phần như mấy ông cũng ngán, thấy cầu nào đẹp thì đưa lên thôi còn bám hay ko kệ mấy ông ai ép. Cầu thì chả nhiều nhưng quan trọng kết cầu đẹp cặp số đẹp trong bộ có thể rơi mà chơi ai bắt phải chơi hết, mình cũng phải biết dùng đầu mình nữa chứ bắt người ta soạn sẵn cỗ lên cho táp à, ko chơi đc thì next chứ ai cần mấy ông theo, chứ còn biết con nào ra thì giữ cho gia đình họ chơi chứ đưa cho mấy ông lm gì đã vào trang soi cầu kèo mà đọc ko hiểu nghĩa nữa thì đến ạ. Nói thì cũng nên để người ta biết não mình còn có tí nếp nhăn chứ đừng để người ta thấy phẳng thế...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.