27 Lô Bet - Cầu G7 tâm huyết của mh xin chia sẻ cùng ae hup 9/8/2022 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Cầu G7 tâm huyết của mh xin chia sẻ cùng ae hup 9/8/2022

DAMDUY

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
16,556
Điểm
396
Xu
11,200Xu
Xin chào ae mh xin chia sẻ cầu kèo G7 cho ae nào đam mê đánh ở 27 lô bét 3p nhé cầu kèo đơn giản thôi nhưng mh cũng thấy ăn điều nên chia sẻ cùng ae
Cầu như sau..
Ae lấy con hàng đơn vị của giả đặc biệt và con hàng trục của giải đặc biệt cộng lại với nhau được bao nhiêu thì lấy con hàng đơn vị làm chạm đánh trong 3 tay
VD 43279 ta lấy 7+9=16 hàng đơn vị là 6 ta lấy 6 làm chạm đánh trong 3 kỳ
CHÚC AE THAM KHẢO MAY MĂN

Xin chào ae mh xin chia sẻ cầu kèo G7 cho ae nào đam mê đánh ở 27 lô bét 3p nhé cầu kèo đơn giản thôi nhưng mh cũng thấy ăn điều nên chia sẻ cùng ae
Cầu như sau..
Ae lấy con hàng đơn vị của giả đặc biệt và con hàng trục của giải đặc biệt cộng lại với nhau được bao nhiêu thì lấy con hàng đơn vị làm chạm đánh trong 3 tay
VD 43279 ta lấy 7+9=16 hàng đơn vị là 6 ta lấy 6 làm chạm đánh trong 3 kỳ
CHÚC AE THAM KHẢO MAY MĂN
Đánh tỉ lệ như nào để có lãi mong ct chia sẻ cách vào tiền ạ

Cầu này đã có người chia sẻ cách đây lâu lắm rồi.

Cầu G7 ae không nên gắp cháo nhiều đánh tỷ lệ đi 1 2 3 thôi chúc ae may mắn
Nghe sai sai.ván này dánh 1đ thì =76k trượt thì ván sau đánh 2k=152k+76k ván trước nếu trúng thì dc198k vậy âm hả bạn. Mình thấy tỷ lệ này ko đúng

Nghe sai sai.ván này dánh 1đ thì =76k trượt thì ván sau đánh 2k=152k+76k ván trước nếu trúng thì dc198k vậy âm hả bạn. Mình thấy tỷ lệ này ko đúng
Mỗi ng 1 suy nghĩ đâu phải lúc nào cũng về 1 con đâu ae với lại có phải lúc nào nó cũng về t2 t3 đâu

Mỗi ng 1 suy nghĩ đâu phải lúc nào cũng về 1 con đâu ae với lại có phải lúc nào nó cũng về t2 t3 đâu
Cũng phải tính đến trường hợp xấu nhất hôm qua tôi test thử thì có phát tay thứ 5 mới ra .nên ae tính được cách vào tiền hợp lý là tốt nhất

Đánh G7 muốn lãi thì đánh 10 số thôi chứ đánh 1 chạm 19s gãy 1,2 tay là toang rồi, cầu này không ăn thua