Lotto Bet - Cầu Hậu nhị ăn 96,69℅ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cầu Hậu nhị ăn 96,69℅

vutuantu88

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
151
Điểm
133
Xu
10,000Xu
Ta lấy hàng đơn vị + bóng dương+ bóng âm+ bóng âm của bóng dương dc 4 chạm. Ae ăn 3,4 tay nghỉ đơi tiếp.
Vd kq là 12345 hàng đơn vị là 5
Bóng dương 5 _0 ( bóng âm của 0_7)
Bóng âm 5_8
Bóng âm của bóng dương là 7
Vậy có 4 chạm chơi cho kỳ tiếp là 5078.
Chúc ae may mắn

Đánh tận 4c mà chỉ chơi có 1 đầu thì 1 lúc là toi.
64s tương 64℅ tỉ lệ thắng. Ăn ít nhưng bền b à. Còn lúc đánh thì cũng lên soi xem cầu nổ đều ko. Chứ theo mình pp này gãy 2 tay liên tiếp là cùng. Bạn tham khảo các pp khác trên dđ cũng dc

64s tương 64℅ tỉ lệ thắng. Ăn ít nhưng bền b à. Còn lúc đánh thì cũng lên soi xem cầu nổ đều ko. Chứ theo mình pp này gãy 2 tay liên tiếp là cùng. Bạn tham khảo các pp khác trên dđ cũng dc
64% à ông nhầm rồi

64% à ông nhầm rồi
64s chỉ tương đương 50% thôi ông tính lại đi trước tôi cũng nghĩ là 64% thắng nhưng quá sai

Ta lấy hàng đơn vị + bóng dương+ bóng âm+ bóng âm của bóng dương dc 4 chạm. Ae ăn 3,4 tay nghỉ đơi tiếp.
Bóng âm 5_8
Chúc ae may mắn
Cảm ơn a đã cs

Bóng âm 5_8
Chúc ae may mắn
M biết bóng dương mà k biết bóng âm , bóng âm là những số nào thế b

Cầu chạy như thế nào là vào chơi đuoc ad. Cầu này đánh đều tay có ăn đuoc không. Mình ko có vốn chão

Chưa áp dụng cầu này chơi thấy ae bảo hay để đêm ngồi rình mới đc