Cầu MB - CẦU LÔ ĂN QUANH NĂM CỦA EM HAY BẮT CHO MN CHƠI VÀ EM CŨNG ĐANG CHỐT LÀ CẦU EM ĐANG CHƠI ĐẾN BÂY GIỜ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU LÔ ĂN QUANH NĂM CỦA EM HAY BẮT CHO MN CHƠI VÀ EM CŨNG ĐANG CHỐT LÀ CẦU EM ĐANG CHƠI ĐẾN BÂY GIỜ

GIANG203C 

Thiếu Tướng
Điểm cảm xúc
11,198
Điểm
173
Xu
10,000Xu
VÍ DỤ GIẢI7 thuộc dạng ab-âc-bb-bd ( cầu này bắt bóng tỉ lệ ăn phải 60-70% trở đi ) ta lấy ( ab - âc ) ( b ghép c ) ạ làm stl cầu này dành cho btl hôm sau nên em khuyên mn chơi stl để đỡ việc ăn trứng vịt lộn nhé ( cầu này là em dành cả mấy đêm nghiên cứu ra nên mn chú í giúp em có khung ăn khung gãy ăn nhiều hơn gãy ạ em test 3 tháng đầu đây gãy có 1-3 tay thôi ) ( nếu kn1 không ra mn có thể k2n chão tiền tỉ lệ 1-3 ,2-4 , 3-8,.... tuỳ vào độ vốn chúc ae về bờ an lành đón tết cùng gia đình ấm no ạ !
Chúc các bác thành công và sớm là
chuyên gia soi cầu của diễn đàn.

do em không có nhiều tgian vẽ nên em báo luôn cầu đó có những cặp stl nào luôn ạ
34,43,27,72,78,87,28,82

Ban. Ơi có ảnh ví dụ minh họa không, nói như vậy thì hơi khó hình dung bạn ạ

Chỉ áp dụng lấy cầu ở giải 7 thôi đúng không bạn

VÍ DỤ GIẢI7 thuộc dạng ab-âc-bb-bd ( cầu này bắt bóng tỉ lệ ăn phải 60-70% trở đi ) ta lấy ( ab - âc ) ( b ghép c ) ạ làm stl cầu này dành cho btl hôm sau nên em khuyên mn chơi stl để đỡ việc ăn trứng vịt lộn nhé ( cầu này là em dành cả mấy đêm nghiên cứu ra nên mn chú í giúp em có khung ăn khung gãy ăn nhiều hơn gãy ạ em test 3 tháng đầu đây gãy có 1-3 tay thôi ) ( nếu kn1 không ra mn có thể k2n chão tiền tỉ lệ 1-3 ,2-4 , 3-8,.... tuỳ vào độ vốn chúc ae về bờ an lành đón tết cùng gia đình ấm no ạ !
Có thể giải thích giúp mình ab-ac-bb-bd là gì không ạ