Cầu MB - CẦU LÔ ĂN QUANH NĂM CỦA EM HAY BẮT CHO MN CHƠI VÀ EM CŨNG ĐANG CHỐT LÀ CẦU EM ĐANG CHƠI ĐẾN BÂY GIỜ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU LÔ ĂN QUANH NĂM CỦA EM HAY BẮT CHO MN CHƠI VÀ EM CŨNG ĐANG CHỐT LÀ CẦU EM ĐANG CHƠI ĐẾN BÂY GIỜ

Trước tiên em xin cảm ơn cao thủ vs những con số và những cầu kèo đã chia sẻ giúp ae trong diễn đàn.
Tóm tắt lại cầu của cao thủ ntn:
* ở giải 7.1 và giải 7.2 khi xuất hiện có số trùng nhau. Ta bỏ số trùng, ghép 2 số trùng nhau thành stl chơi k2n. Hoặc lấy bóng của 1 trong 2 con đó( đoạn này mình cũng ko hiểu cho lắm, lấy cụ thể bóng vị trí cố định hay lấy bóng cả số ko trùng,) nếu lấy bóng cả 2 vị trí ko trùng thì có tất cả 3 cặp lô.
Vd ngày 20/12 có:
G7.1 vs 7.2 là 34-83( bỏ 3) ta có stl thẳng 484 ko nổ, lấy bóng 7.2 số hàng chục ta được 434 nổ 34 hôm sau.
Theo mình test thì thấy cũng ổn,
Cụ thể sẽ là g7.1 vs g7.2 có số trùng thì bỏ số trùng, lấy số ko trùng ởg7.1 ghép vs bóng số ko trùng ở g7.2 là nổ đều.
Tuy nhiên bl của cao thủ lại nói cầu báo 191 có nghĩa là cầu áp dụng cho mọi vị trí của g7.( cầu báo 2-3 cặp stl, phải sd thêm các pp loại trừ để choin ra cặp stl đẹp nhất để chơi. Nói chung là cầu ko báo thằng 1 cặp mà báo nhiều cpawj thì cũng rủi ro.
Theo cầu báo thì lấy bóng con ko trubgf ở giải 7.2 vs con ko trubgf ở g7.1 thì báo stl 090 nhé mọi ng.
* mình xin góp ts vs cao thủ 1 chút:
- khi truyền tài cầu kèo, cao thủ có thể cố gắng rõ hơn 1 chút dc ko ạ, có thể dùng kiểu cú pháp kiểu g7.1(giải 7.1) thì mọi người sẽ dễ hiểu hơn.
Và âp dụng cụ thể vị trí nào lấy bóng ở đâu. E có theo dõi vài bài viết, thấy cao thủ bận quá nên ko ghi rõ nên moii ng khó hiểu và hơi haong mang chút. Cuoiis cùng xin chúc cao thủ và mọi ng rr. E xin cảm ơn ạ

Trong mấy ngayd gần nhất có định dạng mà cao thủ chia sẻ thì nên lấy bóng con ko trùng ở g7.2 ghép vs con ko trùng ở g7.1
=> 090 nhé mọi ng. Chúc mọi ng rr(090 cũng khá đẹp)

Số hàng chục g7.1 và g7.2 trùng hoặc là bóng dương của nhau thì ghép 2 số hàng đơn vị 7.1 và số hàng đơn vị 7.2 vs nhau đc cặp stl . Nếu 2 số hàng chục giống nhau thì k2n , nếu 2 số hàng chục là bóng dương thì k1n phải k ct

Haha 😂 hay nhất đoạn ông longvươngk hướng dẫn lại cầu đọc mà buồn cười quá (trùng với ko trùng ) đọc hồi lú luôn 😂😂

Nói đơn giản cho ae là cứ theo cao thủ nào phong độ nhất là bám hết tháng còn cầu kèo chỉ là để am hiểu thôi chứ thật ra ae vào diễn đàn này chủ yếu là theo cao thủ để gỡ nợ và kiếm ít tiền chi tiêu cho cuộc sống
Nếu bảo tự đánh thì lmj có ae nào dám đánh to đánh mạnh tay
Rồi đến lúc
Mất tiền thì lại nghĩ mình ngu này kia
Theo em thì mn cứ xem bảng thống kê cao thủ nào đag phong độ cao thì mình bám theo ạ

Đó là những lời nói thật lòng của em mong ae đừng gạch đá ạ
Chúc cả nhà nay lại rr khi theo các cao thủ trong diễn đàn ạ💕

Nói đơn giản cho ae là cứ theo cao thủ nào phong độ nhất là bám hết tháng còn cầu kèo chỉ là để am hiểu thôi chứ thật ra ae vào diễn đàn này chủ yếu là theo cao thủ để gỡ nợ và kiếm ít tiền chi tiêu cho cuộc sống
Nếu bảo tự đánh thì lmj có ae nào dám đánh to đánh mạnh tay
Rồi đến lúc
Mất tiền thì lại nghĩ mình ngu này kia
Theo em thì mn cứ xem bảng thống kê cao thủ nào đag phong độ cao thì mình bám theo ạ

Đó là những lời nói thật lòng của em mong ae đừng gạch đá ạ
Chúc cả nhà nay lại rr khi theo các cao thủ trong diễn đàn ạ💕
Sao ma noi hay qua ok luon

VÍ DỤ GIẢI7 thuộc dạng ab-âc-bb-bd ( cầu này bắt bóng tỉ lệ ăn phải 60-70% trở đi ) ta lấy ( ab - âc ) ( b ghép c ) ạ làm stl cầu này dành cho btl hôm sau nên em khuyên mn chơi stl để đỡ việc ăn trứng vịt lộn nhé ( cầu này là em dành cả mấy đêm nghiên cứu ra nên mn chú í giúp em có khung ăn khung gãy ăn nhiều hơn gãy ạ em test 3 tháng đầu đây gãy có 1-3 tay thôi ) ( nếu kn1 không ra mn có thể k2n chão tiền tỉ lệ 1-3 ,2-4 , 3-8,.... tuỳ vào độ vốn chúc ae về bờ an lành đón tết cùng gia đình ấm no ạ !
Đầu phải trùng nhau mới ghép đc phải ko Giang, vậy hôm nay ko vào đc nhỉ?