Cầu MB - Cầu Lô Bất Bại (yêu lô 3 số) | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Lô Bất Bại (yêu lô 3 số)

vbamtt1

Trung Úy
Điểm cảm xúc
4,112
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Ta Lấy Bóng dương của số mầu xanh lấy làm đuôi rồi ghép với đầu con số mầu đỏ sau đó ta lùi tiến 1 được 3 con lô đánh cho ngày hôm sau (Lưu ý cầu này vừa là cầu ngày vừa là cầu khung 2N)
CAU TAM LO BAT BAI.jpg

Cám ơn ct chia sẻ, hay thật bạn giờ mình mới pic.

Ta Lấy Bóng dương của số mầu xanh lấy làm đuôi rồi ghép với đầu con số mầu đỏ sau đó ta lùi tiến 1 được 3 con lô đánh cho ngày hôm sau (Lưu ý cầu này vừa là cầu ngày vừa là cầu khung 2N)View attachment 29783
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, chúc bạn luôn rr nhé.

Ta Lấy Bóng dương của số mầu xanh lấy làm đuôi rồi ghép với đầu con số mầu đỏ sau đó ta lùi tiến 1 được 3 con lô đánh cho ngày hôm sau (Lưu ý cầu này vừa là cầu ngày vừa là cầu khung 2N)View attachment 29783
Đánh song lô 2 ngày t biết tỉ lệ còn tam lô vào tiền như nào bác

Cảm ơn bác chia sẻ cầu hay tranh thủ học thêm trong mùa dịch

Cầu này mà bị câm đầu lô thì chết chắc

Cám ơn ng ae chia sẻ cầu nhé

Cầu 3 số tèo là tẻo.Cầu 3 số ae tham khảo hàng ngày thêm tại G7.4. Vd G7.4 về 67 hsau có 66.76.86.

Ủ mưu chờ ngày xổ lại. Cảm ơn bác đã chia sẻ nhé

LÔ chơi ko quá 3 số 1 ngày còn 3 số cũng đc nhưng dày vốn

Cầu chạy thì ổn. Nhưng vốn phải dày. nên dành cho ae vốn ổn định, vì còn X khung